Wananchi wa Kijiji cha Muhenda Wilayani Kilosa waiomba Serikali kuwawekea ulinzi wa kutosha kwenye mashamba yao

By Full Shangwe Blog, 1w ago

Wananchi wa Kijiji cha Muhenda Wilayani Kilosa wameiomba Serikali kuwawekea ulinzi wa kutosha kwenye mashamba yao ili waweze kujikita katika kilimo cha pamba kama ambavyo Serikali inahamasisha. Ombi hilo la wananchi limetolewa Januari 10 mwaka huu mbele ya Mkuu wa Mkoa wa Morogoro Dkt. Kebwe Stephen Kebwe wakati wa mkutano wake na wananchi hao kwa …

ZINAZOENDANA

Vanessa akutana na mashabiki wake Mlimani City Tazama kilichotokea

2h ago

January 20, 2018 Mwimbaji Staa wa kutoka Bongoflevani Vanessa Mdee amekutana na mashabiki wake  Ml...

VIDEO: Vanessa Mdee amekutana na mashabiki wake leo mlimani City apiga nao Selfie

3h ago

January 20, 2018 Mwimbaji Staa wa kutoka Bongoflevani Vanessa Mdee amekutana na mashabiki wake  Ml...

MWENYEKITI UVCCM AWACHANA CHADEMA - VIDEO

Mwenyekiti wa umoja wa vijana UVCCM TAIFA, Kheri James amekisifia chama chake cha CCM na kusema watas...

Mambo usiyotakiwa kumfanyia mpenzi wako kama unataka akuoe

3h ago

Wapo wanawake ambao wamekuwa kwenye uhusiano kwa nyakati tofauti  na na wanaume tofauti na kuishia...

(Video) Mwanzo Mwisho Vanessa Mdee alivyouza album yake Mlimani City

Siku ya tarehe 15 Vanesa Mdee aliachia rasmi album yake Siku ya tarehe 20 ameiuza mwenyewe ndani ya m...

Matokeo na msimamo wa EPL baada ya game za leo

3h ago

Ligi Kuu England msimu wa 2017/2018 imeendelea tena Jumamosi ya January 20 2018 kwa michezo nane kuch...

Matokeo unayajua, lakini hiki hukifahamu kuhusu magoli ya leo

3h ago

Inaonekana kama Sergio Kun Aguero amekuwa akiinoea zaidi Newcastle kwani baada ya ile hattrick yake d...

Waziri Mkuu aagiza Mkurugenzi Mtendaji wa MUWASA akamatwe

4h ago

Waziri Mkuu Kassim Majaliwa ameamuru Taasisi ya Kuzuia na Kupambana na Rushwa (TAKUKURU) mkoa wa Mara...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek