Steve Nyerere ataja ugojwa unao mplekea kulala kitandani kwa wikimbili sasa

By Zanzibar24, 14w ago

Msanii wa Bongo Movie, Steven Mengere 'Steve Nyerere' amesema ana wiki mbili yupo kitandani huku akitaja ugonjwa unaomsumbua kuwa ni The post Steve Nyerere ataja ugojwa unao mplekea kulala kitandani kwa wikimbili sasa appeared first on Zanzibar24.

ZINAZOENDANA

TANZANIA NA ISRAEL KUAGALIA NAMNA YA KUSHIRIKIANA KATIKA MASUALA YA UTOAJI HAKI

Mwanasheria Mkuu wa Serikali Dk. Adelardus Kilangi akiwa katika mazugumzo na  Waziri wa Sheria wa ...

MUUNGANO WA TANGANYIKA NA ZANZIBAR NI SAWA NA ZIMWI KUSHIRIKIANA NA KIBUSHUTI??

5h ago

MUUNGANO WA TANGANYIKA NA ZANZIBAR NI SAWA NA ZIMWI KUSHIRIKIANA NA KIBUSHUTI?? Hafidh Ally Katika ki...

Daraja la Nyerere Kigamboni laingiza bilioni 14.9

6h ago

DARAJA la Nyerere lililopo Kigamboni jijini Dar es Salaam limeingiza Sh. bilioni 14.9 kwa kipindi cha...

Habari Njema, Daraja la Nyerere Laingiza Bilioni 14.9

10h ago

Daraja la Nyerere, Kigamboni Dar es Salaam limeingiza Tsh. Bilioni 14.9 kwa kipindi cha July 2017 had...

Daraja la Nyerere laingiza Tsh. Bilioni 14. 9

10h ago

Daraja la Nyerere, Kigamboni Dar es Salaam limeingiza Tsh. Bilioni 14.9 kwa kipindi cha July 2017 had...

NAYASEMA HAYA KWA UNYONGE MKUBWA

1d ago

NAYASEMA HAYA KWA UNYONGE MKUBWA. Hafidh Ally Katika kitabu kinachoitwa ” THE PARTNER-SHIP MUUN...

Tumependekeza Masogange Aagwe Leaders, Azikwe Mbeya- Steve Nyerere

KIONGOZI wa Chama cha Wasanii Nchini, Steven Mengere 'Steve Nyerere' ametoa taarifa rasm...

ZANZIBAR YAWEKWA UTUMWANI KWA MIAKA 54

3d ago

DONDOO MUHIMU KUELEKEA TAREHE 26 APRIL SIKU AMBAYO WAZANZIBARI TULIPOTEZA UTAIFA WETU ZANZIBAR YAWEKW...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek