Mbowe aeleza siri ya mshikamano Chadema

By Mwananchi, 1w ago

Mwenyekiti wa Chadema, Freeman Mbowe amesema siri ya mshikamano wa viongozi wa chama hicho ni kufanya kazi kama watu wa familia moja bila ya kujali nafasi zao za uongozi.  

ZINAZOENDANA

Dr Mollel : Nilifanya Jambo la Kitoto Nilipokuwa Chadema, Waliniambia Nitoke Bungeni Magufuli Akiingia

9m ago

Aliyekuwa Mbunge wa Jimbo la Siha kwa tiketi ya CHADEMA, Godwin Ole Mollel ambaye alihama chama hicho...

Joyce Kiria Amefunguka Mazito Kuhusu Ndoa Yake

Mtangazaji maarufu wa kipindi cha ‘Wanawake Live’ cha East Africa Tv, Joyce Kiria amefung...

Maulid Mtulia 'CCM' ajibu kuhusu mapingamizi aliyowekewa na CHADEMA

10h ago

Aliyekuwa Mbunge wa Jimbo la Kinondoni Maulid Mtulia leo January 22, 2018 amejibu kuhusiana na maping...

Maulid Mtulia 'CCM' ajibu kuhusu mapingamizi aliyowekewa na CHADEMA

10h ago

Aliyekuwa Mbunge wa Jimbo la Kinondoni Maulid Mtulia leo January 22, 2018 amejibu kuhusiana na maping...

Taarifa Mbaya kwa CHADEMA Kutoka Arusha

12h ago

Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) mkoani Arusha kimepata pigo baada ya kumpoteza Mwenyekiti...

Wanachama 139 wa CHADEMA Wahamia CCM Simanjiro

12h ago

WANACHAMA 139 wa Chadema wa Mji mdogo wa Mirerani Wilayani Simanjiro, wamejiunga na CCM na kupokelewa...

Maulid Mtulia wa CCM Awekewa Pingamizi

12h ago

Wakati kampeni za uchaguzi mdogo wa ubunge katika majimbo ya Kinondoni na Siha, zikianza kwa vitimbi,...

UVCCM: Mgombea wa CHADEMA Ni sawa na Bibi Harusi

13h ago

Mwenyekiti wa Umoja wa Vijana wa Chama Cha Mapinduzi, Kheri James amemfananisha Mgombea Ubunge, Jimbo...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek