Kilichowakumba Matola na Amri Said mbona utacheka!

By Mwana Spoti, 5d ago

Lipuli inacheza na Mtibwa Sugar kesho Jumamosi kwenye uwanja wao wa nyumbani wa Samora.

ZINAZOENDANA

'€œSingida United Mmetuletea Kitu Kipya Katika Soka la Bongo'€-Shaffih Dauda

Bila shaka kila mtu ni shahidi juu ya picha ya mafanikio waliyoibeba Singida United ndani na nje ya u...

'€œLigi kuu msimu huu usipime'€- Sure Boy

3d ago

Kiungo wa Azam Abubakar Salum 'Sure Boy' amesema ligi kuu msimu huu ni ngumu kwa sababu ...

Issa Juma anavyozitamani ligi za barani Ulaya

4d ago

Mtibwa Sugar inajivunia kiungo wake, Issa Juma ambaye licha ya kucheza eneo la kiungo wa kati pia ana...

Ushindi waipa mzuka Mtibwa

4d ago

MTIBWA Sugar mzuka umepanda, hii ni baada ya kupata ushindi wa bao 1-0 dhidi ya Lipuli na kupanda had...

Mtibwa yaiporomosha Yanga

5d ago

Mtibwa Sugar imeiporomosha Yanga hadi nafasi ya tano baada ya kuichapa Lipuli kwa bao 1-0, mchezo wa ...

Mtibwa yazitibulia Yanga, Singida

5d ago

MTIBWA Sugar kweli ubingwa inautaka msimu huu baada ya jana Jumamosi kushinda ugenini bao 1-0 dhidi y...

Mtibwa yaipangua Yanga yazipigia hodi Simba, Azam

5d ago

Klabu ya mtibwa sugar imepata ushindi wake wa sita kwenye ligi kuu tanzania bara kufuatia kuifunga li...

Mtibwa yaiingia anga za Yanga

5d ago

Huo ni ushindi wa sita kwa Mtibwa katika Ligi Kuu msimu unawasogeza katika nafasi tatu za juu

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek