Freeman Mbowe: Siri ya viongozi wa chadema nikufanya kazi kama watu wa familia moja

By Zanzibar24, 1w ago

Mwenyekiti wa Chadema, Freeman Mbowe amesema siri ya mshikamano wa viongozi wa chama hicho ni kufanya kazi kama watu wa The post Freeman Mbowe: Siri ya viongozi wa chadema nikufanya kazi kama watu wa familia moja appeared first on Zanzibar24.

ZINAZOENDANA

Maulid Mtulia 'CCM' ajibu kuhusu mapingamizi aliyowekewa na CHADEMA

2h ago

Aliyekuwa Mbunge wa Jimbo la Kinondoni Maulid Mtulia leo January 22, 2018 amejibu kuhusiana na maping...

Maulid Mtulia 'CCM' ajibu kuhusu mapingamizi aliyowekewa na CHADEMA

2h ago

Aliyekuwa Mbunge wa Jimbo la Kinondoni Maulid Mtulia leo January 22, 2018 amejibu kuhusiana na maping...

Taarifa Mbaya kwa CHADEMA Kutoka Arusha

4h ago

Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) mkoani Arusha kimepata pigo baada ya kumpoteza Mwenyekiti...

Wanachama 139 wa CHADEMA Wahamia CCM Simanjiro

4h ago

WANACHAMA 139 wa Chadema wa Mji mdogo wa Mirerani Wilayani Simanjiro, wamejiunga na CCM na kupokelewa...

Maulid Mtulia wa CCM Awekewa Pingamizi

4h ago

Wakati kampeni za uchaguzi mdogo wa ubunge katika majimbo ya Kinondoni na Siha, zikianza kwa vitimbi,...

UVCCM: Mgombea wa CHADEMA Ni sawa na Bibi Harusi

5h ago

Mwenyekiti wa Umoja wa Vijana wa Chama Cha Mapinduzi, Kheri James amemfananisha Mgombea Ubunge, Jimbo...

Mbowe atoa onyo kali

5h ago

Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Freeman Mbowe amefunguka na kuionya Tume y...

Hakuna Kitu Kinaitwa UKAWA - Humphrey Polepole

Katibu wa Itikadi na Uenezi wa Chama cha Mapinduzi (CCM), Humphrey Polepole amesema kuwa hakuna kitu ...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek