Maadhimisho ya Mapinduzi 2018 yaache athari kwa jamii

By Mzalendo, 5d ago

Kwa mwaka huu wa 2018, tumefikia kilele cha maadhimisho ya mapinduzi ya Zanzibar 1964. Tukitafakar historia na vile yalivyotokea mapinduzi yenyewe, halkadhalika tukiangalia shamrashamra za maadhimisho ya mwaka huu na pia tukiangaza maadhimisho kama haya mwaka ujao hatuna budi kuyafanya maadhimisho ya mwaka huu yaache athari kwa jamii. Athari tunayotaka sio damu wala kovu mwilini, huzuni au furaha usoni, bali iwe athari akilini. Akili itakayofikiria kile wazee wetu kilichowakuta na kuwasibu kwa mazuri na mabaya. Baada ya hapo tubuni njia mpya. Baada ya kusoma documents nyingi nimebaini kuwa Waz...

ZINAZOENDANA

Video-Alichojibu Okwi baada ya kutoonekana uwanjani kwa muda mrefu

3h ago

Emanuel Okwi hakuonekana uwanjani kwa mechi kadhaa za ligi kuu lakini pia hakuwa sehemu ya kikosi ...

Maamuzi ya Serikali ya TZ kuhusu meli zilizokamatwa na dawa za kulevya na silaha

5h ago

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Samia Suluhu Hassan leo January 18, 2018 amezungumz...

Waliosaini Mkataba Mbovu Mlimani City Kuhojiwa na Bunge

5h ago

Kamati ya Bunge ya Hesabu za Serikali (PAC) kamati hiyo pia imeelezwa kuwa mwekezaji katika mradi wa ...

SHUKURANI kwa MAREHEMU BADRIYA RAMADHAN KIONDO

5h ago

Sisi, Familia ya Mrs Bdariya Ramadhan Kiondo (Aliekuwa Afisa waMambo ya Nje Mkuu na Mkuu wa Utawala n...

Meli zenye dawa ya kulevya zafutiwa usajili

6h ago

Serikali ya Tanzania imezifutia usajili meli mbili zilizokamatwa zikiwa na shehena ya madawa ya kulev...

Makamu wa Rais Akagua Mradi wa Ujenzi wa Ukuta wa Bahari

8h ago

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Samia Suluhu Hassan amesema mazingira yanatuad...

Marufuku ya michango shuleni yazua hisia tofauti Tanzania

8h ago

Rais wa Tanzania amesema kwamba walimu watakaopatikana wakiwalipisha karo wazazi ili kulipia elimu ya...

MAKAMU WA RAIS AKAGUA MIFEREJI ENEO LA BUGURUNI MIVINJENI na MTONI KWA AZIZ

9h ago

  MAKAMU wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mheshimiwa Samia Suluhu Hassan amewataka wan...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek