Waziri Ummy Mwalimu ni kicheko kwenda mbele Coastal Union

By Shaffih Dauda, 14w ago

Waziri wa Afya Maendeleo ya Jamii Jinsia, Wazee na Watoto Ummy Mwalimu amewapa motisha wachezaji wa Coastal Union kiasi cha shilingi milioni mbili (2,000,0000) ikiwa ni utekelezaji wa ahadi aliyoitoa kwamba kila mechi watakayoshinda atatoa kiasi hicho kwa timu ili wachezaji wajitoe kuhakikisha timu yao inarudi ligi kuu Tanzania bara msimu ujao. Waziri Ummy ametoa […]

ZINAZOENDANA

Ronaldo aharibu sherehe ya Yanga, watoka sare 1-1

21m ago

MABINGWA watetezi wa Ligi Kuu Bara wameshindwa kutamba mbele ya Mbeya City baaya ya kulazimishwa kwa ...

Wenger alivyovumilia vipigo vya kudhalilisha

4h ago

KWENYE Ligi Kuu England, Arsenal imebakiza mechi tano. Lakini, wana mechi mbili pia za hatua ya nusu ...

Kocha Mtibwa afunguka ubora wa Dilunga

6h ago

Ni ukweli usiopingika kwamba kwa sasa Hassan Dilunga yupo kwenye kiwango cha juu miongoni mwa wacheza...

Mbeya City yaigomea Yanga

6h ago

Uongozi wa Mbeya City kupitia afisa habari klabu hiyo umesema kama klabu haitakubali kufungwa na Yang...

Tundu Lissu Amvaa Spika Ndugai Baada ya Kudai Hakufuata Taratibu

6h ago

Mbunge Tundu Lissu amefunguka na kudai sheria ya uendeshaji wa Bunge halijaweka masharti yeyote ya ku...

Hawa MREFA wana mzuka kinoma

7h ago

CHAMA cha Soka Mkoa wa Mbeya (Mrefa) kimesema kwa sasa kinatupia jicho na nguvu kwa timu za Boma FC i...

MBEY CITY YAIPANIA YANGA LEO

8h ago

Uongozi wa Mbeya City umesema tayari umeshajiandaa vizuri kuelekea mchezo wa leo wa ligi dhidi ya Yan...

Timu Tatu England Zamtaka Mbwana Samatta

NEEMA imezidi kumfungikia mshambuliaji Mtanzania, Mbwana Samatta anayekipiga katika Klabu ya KRC Genk...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek