Ukiwa na Demu Chumbani au Geto Alafu Akakwambia Maneno Haya Usipoelewa Basi Wewe ni Boya

By Udaku Specially, 1w ago

1. Unapokuwa umetembelewa na mwanamke/msichana chumbani kwako kisha anakuambia funga pazia chumba kiwe giza sipendelei mwanga, unafanya hivyo kisha unakuwa kama zimwi ujauelewa ujumbe wake hapo. My broad wewe ni bonafide dumb2. Pindi akikuambia anajisikia baridi kisha unazima AC unawasha fan. My broad wewe ni bigwa wa kutoelewa ujumbe.3. Pindi mkiwa mnatazama movie nzuri kisha anakuambia ainjoy then unamuambia muangalie movie nyingine anakuambia HAPANA... kama utakuwa bado ujampata ujumbe wake wewe ni boya katila level ya Master's4. Kama atakuambia ataondoka muda siyo mrefu akawa an...

ZINAZOENDANA

Sanchez atua Manchester United

5m ago

Zoezi la usajili kwa wachezaji Alexis Sanchez kwenda Manchester United na Henrikh Mkhitaryan kwenda A...

VIDEO: Ridhiwan akanusha '€œSio mimi niliesema CCM imeoza'€

23m ago

Jioni ya January 22 2017 kwenye mitandao ya kijamii kulizagaa taarifa kutokea kwenye ukurasa wa Insta...

Tusimhukumu Nyoso kwa historia yake

1h ago

Beki wa Kagera Sugar Juma Nyoso anashikiliwa na jeshi la polisi mijini bukoba kwa tuhuma za kumshambu...

Video: Mbunge Ridhiwani Kikwete akanusha ujumbe unaosambazwa mitandoni kumuhusu

1h ago

Mbunge wa Chalinze kupitia Chama cha Mpainduzi (CCM), Ridhiwani Kikwete amekanusha ujumbe unaosambazw...

Maulid Mtulia 'CCM' ajibu kuhusu mapingamizi aliyowekewa na CHADEMA

2h ago

Aliyekuwa Mbunge wa Jimbo la Kinondoni Maulid Mtulia leo January 22, 2018 amejibu kuhusiana na maping...

Maulid Mtulia 'CCM' ajibu kuhusu mapingamizi aliyowekewa na CHADEMA

2h ago

Aliyekuwa Mbunge wa Jimbo la Kinondoni Maulid Mtulia leo January 22, 2018 amejibu kuhusiana na maping...

Babu Seya na mwanae, Papii Kocha waanza safari mpya...!

2h ago

  MUIMBAJI nguli wa muziki wa dance, Nguza Viking maarufu kama Babu Seya pamoja na mwanae, Papii...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek