Mpaka kieleweke sehemu ya 53

By Mtembezi, 14w ago

Nilimwelezea mke wangu asili ya jeraha lile kwa kifupi, tukakubaliana kutafuta wataalamu wa tiba za asili (waganga) ili waweze kutusaidia. Wengi wa waganga hao walikuwa waongo, '€œhili jeraha limetokana na jini ambalo umetupiwa na jiani yako ambaye hapendi mafanikio yako'€alisema mganga mmoja ambaye moja kwa moja tulimuona ni muongo na kupuuza maelekezo yake. Mganga mwingine […] The post Mpaka kieleweke sehemu ya 53 appeared first on Mtembezi.

ZINAZOENDANA

Wema Sepetu Afunguka Kuhusu Mimba Iliyotoka Na Muhusika Wa Mimba Hiyo

58s ago

Muigizaji wa Bongo movie Wema Sepetu amefunguka kuhusu janga lilompata hivi katibuni baada ya kuweka ...

MAGAZETI YA TANZANIA LEO JUMANNE, APRILI 24, 2018

Hapa tumekuanikia kurasa za mbele na za nyuma za magazeti yote ya Tanzania leo, Aprili 24, 2018. Ni y...

Tetesi za soka Jumanne 24.4.18

7m ago

Manchester City wako tayari kumuachilia mlinzi wa England John Stones, mwenye umri wa miaka 23, msimu...

Rais Magufuli: Vikwazo ni Vingi Lakini Nitaendelea kuchapa kazi kwa ajili ya maendeleo ya Watanzania

9m ago

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli, amesema kuwa anajua wapo watakaotum...

Sikuzimia , Niliishiwa Nguvu na Niliomba Msaada:-Rammy Galis Afunguka

Msanii wa bongo movies  Rammy Galis ambae alizua gumzo katika mitandao baada ya picha yake kusamba...

Israel Yampongeza Rais Magufuli

17m ago

Jonas Kamaleki- MAELEZOSerikali ya Israel imempongeza Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. J...

Siri ya Povu la Irene kwa Rammy Yavuja

27m ago

hivi juzi msiba wa mwanadada masogange umezua mambo mengi sana mapya ambayo mengine yalikuwa hayajuli...

Irene Paul Ana Matatizo Yake Binafsi- Rammy Galis

27m ago

Muigizaji wa Bongo movie Rammy Galis ameibuka na kujitetea baada ya sakata lake la kutuhumiwa kuigiza...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek