'€œUkiona hivyo ujue na wewe kibamia'€-Roma

By Millard Ayo, 14w ago

Mwana hiphop Roma Mkatoliki  siku chache zilizopita aliagizwa na BASATA kubadilisha baadhi ya mistari katika wimbo wake wa “Kibamia” alioimba na msanii mwenzake Stamina.Kutokana na agizo hilo ambalo lilitolewa na BASATA kukawa na baadhi ya comments kutoka kwa mashabiki kuhusiana na hilo.   Diamond alivyowashinda Davido, Wizkid na 2face tuzo za Sound City MVP Nigeria

ZINAZOENDANA

Usiku mzito Liverpool kwa Roma, Real na Bayern

4h ago

Liverpool ya Mohames Salah leo watakuwa na kibarua kizito mbele ya AS Roma katika mchezo wa kwanza wa...

Juventus wamchanganya Zlatan

5h ago

Hii ni sehemu ya saba ikiwa ni mwendelezo wa makala kuhusu Historia ya Maisha ya Zlatan. Baada ya mig...

Zari Amkumbuka Agness Masogange Amefunguka Haya Kuhusu Kifo Chake

Kifo cha Video Vixen na msanii wa Bongo movie Agnes Gerald maarufu kama Masogange kimewagusa wengi ha...

Mkubwa Fela- Wanaopenda Kuona Diamond na Ali Kiba Wana Ugomvi Wameumbuka

Sio jambo la siri kuwa Wasanii wakubwa wa Bongo fleva Diamond Platnumz na Ali Kiba hawaivi chungu kim...

NEW VIDEO | Rouge Ft. BIGSTAR - DOLOLO (Official Music Video)

23th April 2018, Johannesburg - Following the successful release of her album ‘The Ne...

MC Pilipili kukutanishwa na Kevin Hart, Ampigia saluti Diamond kwa jambo hili

10h ago

Mchekeshaji maarufu nchini Tanzania, MC Pilipili amefunguka ishu ya kukutanisha na mchekeshaji maaru...

MC Pilipili kukutanishwa na Kevin Hart, Ampigia saluti Diamond kwa jambo hili (+Video)

10h ago

Mchekeshaji maarufu nchini Tanzania, MC Pilipili amefunguka ishu ya kukutanisha na mchekeshaji maaruf...

Rammy Gails Awa Gumzo ,Ni Baada ya kuzimia msibani huku kabana kitambaa mkononi

10h ago

Hili tukio limetoa jana April 222 kwenye kuuaga mwili wa  marehemu Agness Gerald 'Mas...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek