Matokeo ya mchezo wa fainali ya Mapinduzi CUP kati ya Azam FC na URA FC

By Swahili Times, 1w ago

Azam FC imeibuka mshindi wa michuano ya Mapinduzi CUP iliyomalizika usiku huu visiwani Zanzibar baada ya kuifunga URA FC ya Uganda kwa jumla ya penati 4-3. Mchezo huo umelazimika kuingia katika hatua ya penati baada ya kumaliza dakika 90 kwa timu hizo kwenda suluhu. Katika hatua ya penati, mlinda mlango wa Azam, FC, Razak Kabalora ‘Mikono Mia Mia’ ameweza kuonyesha uwezo mkubwa baada ya kupangua mikwaju miwili iliyopigwa na wachezaji wa URA FC. Lakini pia, mlinda mlango wa URA FC aliweza kupangua penati moja. Azam imeshinda kombe hilo kwa mara ya pili mfululizo baada ya kulitwaa mw...

ZINAZOENDANA

Tamasha la Busara kuenzi sanaa na utamaduni wa Mwafrika

3h ago

Na Mwandishi Wetu.Watanzania wametakiwa kuenzi sanaa na utamaduni waliona kwa ajili ya kizazi kijacho...

Balozi Seif atoa miezi mitatu kufanyiwa matengenezo Ukumbi wa Mikutano wa Salama.

3h ago

 Makamu wa Pili wa Rais wa Zanzibar Balozi Seif  aliyevaa Miwani akifanya ziara ya kulikagu...

Licha ya kumfunga, Bocco amnyoshea mikono Kaseja

5h ago

Nahodha wa klabu ya wekundu wa Msimbazi John Bocco amefunguka na kumwagia sifa mlinda mlango wa Kager...

Mchezaji Juma Nyosa Aingia Matatani Tena Baada ya Kumshushia Kipigo Shabiki Mpaka Kuzirai Leo

KAITABA: Jeshi la Polisi linamshikilia Beki wa Kati wa Klabu ya Kagera Sugar, Juma Nyoso kwa tuhuma z...

Shomari Kapombe is Back!!

7h ago

Mlinzi wa pembeni wa Simba Shomari Kapombe amerejea vyema uwanjani baada ya kukaa nje ya uwanja wa mi...

Nsajigwa: Tatizo la washambuliaji wetu hawajiamini

8h ago

Yanga ipo nafasi ya tatu kwa sasa na pointi 25 ambazo ni sawa na Mtibwa iliyo ya nne,  Azam FC ndi...

Salum Mwalimu awajibu wanaodai kuwa si mkazi wa Kinondoni

9h ago

Mgombea ubunge wa Kinondoni kupitia Chadema, Salum Mwalimu amewajibu baadhi ya watu wanaodai kuwa yey...

Mgombea Ubunge Kupitia CHADEMA Awatahadharisha CCM

10h ago

Mgombea ubunge wa jimbo la Kinondoni kupitia tiketi ya CHADEMA, Salum Mwalimu amekitahadharisha Chama...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek