"Ninachofahamu ni kuwa bado hatujamuandikia Barua Ole Sendeka,"

By Edwin Moshi, 2w ago

Bunge bado halijamuandikia barua ya kumuita Mkuu wa Mkoa wa Njombe, Christopher Ole Sendeka ili kujibu tuhuma za kukejeli na kudharau muhimili huo.Katibu wa Bunge Stephen Kigaigai amesema kuwa bado hawajamuandikia barua ya kumwita kufika katika kamati hiyo."Niko katika kikao lakini ninachofahamu kuwa bado hatujamuandikia," amesema Kigaigai.Januari 9 mwaka huu Spika wa Bunge, Job Ndugai aliagiza Kamati ya Haki, Maadili na Madaraka ya Bunge kumuita na kumhoji Sendeka wakati wa uchunguzi wa kamati hiyo kuhusu tuhuma hizo zilizonukuliwa katika mitandao ya jamii kwa lugha ya Kimasai, Kiswahili na K...

ZINAZOENDANA

Mambo mawili yaliyosababisha Faru Ngorongoro kupewa jina la Spika wa Bunge

16h ago

Serikali imesema kuwa ilitoa jina la Ndugai kwa faru mmoja (Faru Ndugai) katika Mamlaka ya Hifadhi ya...

Mtulia achukua fomu kuomba ridhaa kugombea tena ubunge Kinondoni

7d ago

Aliyekuwa mbunge wa Kinondoni (CUF), kisha kuhamia CCM, Maulid Mtulia leo Januari 17, 2018 amechukua ...

Maulid Mtulia Achukuwa Form Tayari Kugombea Ubunge Kinondoni

Dar es Salaam. Aliyekuwa mbunge wa Kinondoni (CUF), kisha kuhamia CCM, Maulid Mtulia leo Januari 17, ...

Polisi Wazuia Mkutano Wa Zitto Kabwe

1w ago

Jeshi la Polisi Kigoma limemzuia Mbunge wa Kigoma Mjini Zitto Kabwe kufanya mkutano wa hadhara katika...

Zitto Kabwe Azuiliwa Kufanya Mkutano na Polisi

Jeshi la Polisi Kigoma limemzuia Mbunge wa Kigoma Mjini Zitto Kabwe kufanya mkutano wa hadhara katika...

Mkutano wa Zitto Kabwe Wazuiliwa na Polisi

1w ago

Jeshi la Polisi Kigoma limemzuia Mbunge wa Kigoma Mjini Zitto Kabwe kufanya mkutano wa hadhara katika...

"Ninachofahamu ni kuwa bado hatujamuandikia Barua Ole Sendeka,"

2w ago

Bunge bado halijamuandikia barua ya kumuita Mkuu wa Mkoa wa Njombe, Christopher Ole Sendeka ili kujib...

Uchaguzi Mdogo wa Marudio Kufanyika Majimbo Matatu Mrithi wa Nyalandu Kujulikana Leo

Warithi wa Lazaro Nyalandu, Leonidas Gama na Onesmo Ole Nangole wanatarajiwa kupatikana leo katika uc...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek