Nini hatma ya Zidane baada ya matokeo ya leo? Jibu hili hapa

By Shaffih Dauda, 4d ago

Klabu tajiri huwa zinawekeza ili kupata makombe tu, hawataki kitu kingine chochote, hawataki kukuza vipaji wala kutafuta nafasi ila kinachotakiwa ni kombe tu na hiyo ndio sera ya Real Madrid. Hii leo Madrid wametoka kupoteza mchezo wao dhidi ya Villareal, kwa matokeo haya sasa Real Madrid wanabaki na alama 32 na vinara wa ligi Barcelona […]

ZINAZOENDANA

Mkali wa kushoto Singida United anaitaka tuzo VPL

1h ago

Miongoni mwa mabeki wa kushoto wanaofanya vyema kwa sasa kwenye ligi kuu halafu kiwango chake hakishu...

Hans van Pluijm: Siwaogopi Simba, nawaheshimu, tutawashangaza

5h ago

Na Baraka Mbolembole KUELEKEA mchezo wa Alhamis hii dhidi ya vinara Simba, kocha mkuu wa timu ya Sing...

Balozi Seif aipiga Tafu timu kongwe ya Ujamaa

5h ago

 Makamu wa Pili wa Rais wa Zanzibar Balozi Seif Ali Iddi akizungumnza na Uongozi wa Timu ya Soka...

SportPesa, Everton wachangia vifaa vya michezo Afrika

7h ago

Siku ya Jumatatu ya Januari mosi, 2018, mamilioni ya mashabiki wa soka kote duniani waliokuwa wakitaz...

Yanga ikubali jambo moja tu kwa sasa

7h ago

Kuna wakati katika maisha ukiukubali ukweli basi utakufanya uwe huru katika kusimamia ukweli wa jambo...

YANGA IKUBALI JAMBO MOJA TU KWA SASA

NA.SAMUEL SAMUEL Kuna wakati katika maisha ukiukubali ukweli basi utakufanya uwe huru katika kusimami...

Yanga imeshindwa kupata ushindi kwa mara ya 7

8h ago

Yanga wamelazimishwa sare ya bila kufungana dhidi ya Mwadui FC, hiyo ni sare ya saba (7) kwa Yanga kw...

Yanga wamepoteza point ya 17 VPL msimu huu 2017/2018 leo

8h ago

Baada ya Ligi Kuu Tanzania bara kusimama kwa kupisha michuano ya Kombe la Mapinduzi 2018, leo January...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek