Shabiki wa kutupwa wa Simba aipongeza Azam FC kwa Kutwaa Kombe

By Edwin Moshi, 18w ago

Hongera sana @azamfc kwa kuchukua kombe la Mapinduzi. Hongera sana mlinda mlango Razak kwa kudaka penalti 2 na nahodha @HimidMao kwa kuongoza Vijana wenzako vizuri uwanjani. Pongezi wachezaji wote na benchi la ufundi kwa mafanikio makubwa Hongera sana @azamfc kwa kuchukua kombe la Mapinduzi. Hongera sana mlinda mlango Razak kwa kudaka penalti 2 na nahodha @HimidMao kwa kuongoza Vijana wenzako vizuri uwanjani. Pongezi wachezaji wote na benchi la ufundi kwa mafanikio makubwa'€” Zitto Kabwe Ruyagwa (@zittokabwe) January 13, 2018

ZINAZOENDANA

SPIKA JOB NDUGAI AKUTANA NA KUZUNGUMZA NA NABII MWINGIRA NA WANAFUNZI KUTOKA CHUO KIKUU CHA MICHIGAN LEO OFISINI KWAKE JIJINI DODOMA

26m ago

Spika wa Bunge, Mhe. Job Ndugai (kushoto) akimsikiliza Makamu Mkuu wa Chuo kikuu cha St. John kilicho...

KOCHA ETIENNE NDAYIRAGIJJE NDIYE MRITHI WA PLUIJM SINGIDA UNITED

TIMU ya Singida United imemthibitisha Mrundi, Etienne Nayiragijje kuwa kocha wake mpya, akichukua naf...

Haji Manara Awaomba Radhi Mashabiki wa Simba

Afisa habari wa  Simba, Haji Manara amewaomba radhi mashabiki wa klabu hiyo kwa kitendo cha kiko...

Manara aahidi mazito klabu bingwa Afrika 'Mwakani Rais atatualika Ikulu kwa kazi tutakayoifanya'

2h ago

Mara baada ya Rais Magufuli kwenye hotuba yake hapo juzi kuwasifia Kagera Sugar kwakuonyesha mchezo m...

Zitto amshukia Kigwangalla

3h ago

Zitto ambaye pia ni Kiongozi wa ACT-Wazalendo amesema hakuna anayepinga nchi kuongeza uwezo wa uzalis...

Mfungaji wa Mbeya City awaita Simba, Yanga na Azam mezani

3h ago

Amekuwa akisikia taarifa za chini chini kwamba anahitajika katika vilabu hivyo, lakini wamekuwa wakii...

YAMETIMIA: Kwa MO mtasubiri sana

3h ago

HATIMAYE Simba imeaga ukapera. Imeondoka kwenye umasikini. Imeingia kwa wajanja na huenda sasa tofaut...

Fainali Kombe la Shirikisho yanukia Uwanja wa Sheikh Amri Abeid

3h ago

Fainali hiyo imekuwa na umuhimu kwa kila timu kutokana na upande wa Ligi Kuu Bara, timu ya Simba kuta...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek