Shabiki wa kutupwa wa Simba aipongeza Azam FC kwa Kutwaa Kombe

By Edwin Moshi, 14w ago

Hongera sana @azamfc kwa kuchukua kombe la Mapinduzi. Hongera sana mlinda mlango Razak kwa kudaka penalti 2 na nahodha @HimidMao kwa kuongoza Vijana wenzako vizuri uwanjani. Pongezi wachezaji wote na benchi la ufundi kwa mafanikio makubwa Hongera sana @azamfc kwa kuchukua kombe la Mapinduzi. Hongera sana mlinda mlango Razak kwa kudaka penalti 2 na nahodha @HimidMao kwa kuongoza Vijana wenzako vizuri uwanjani. Pongezi wachezaji wote na benchi la ufundi kwa mafanikio makubwa'€” Zitto Kabwe Ruyagwa (@zittokabwe) January 13, 2018

ZINAZOENDANA

Ni Singida United Vs Mtibwa Sugar fainali Kombe la Shirikisho la Azam (ASFC) 

11h ago

Klabu ya Singida United imefanikiwa kutinga hatua ya fainali ya michuano ya Kombe la Shirikisho...

Kikosi cha Simba chafanya mazoezi  uwanja wa 'Highland' Morogoro kuelekea Kariakoo derby

12h ago

  Kikosi cha Simba SC kimeendelea na mazoezi yake  hii leo uwanja wa ‘Highland’ m...

Kutana na Mtabibu Mwenye KUBRI kutoka kwa ALLAH issa simba said Mtabibu wa Nyota za Binadamu na Dawa za Asili

13h ago

Kutana na Mtabibu Mwenye KUBRI kutoka kwa ALLAH issa simba said Mtabibu wa Nyota za Binadamu na Dawa ...

Mjadala mkali kuhusu mkaguzi mkuu na fedha trilioni moja nukta tano

14h ago

Mjadala mkali unaendelea nchini Tanzania kati ya serikali ya nchi hiyo na kiongozi wa chama cha upinz...

Wema Sepetu kuanza kujitetea kesi ya dawa za kulevya May 14

16h ago

Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu imesema msanii Wema Sepetu na wafanyakazi wake wanaokabiliwa na tuhum...

Mwadui vs SIMBA Muda: SAA 10:00 Jioni Uwanja: Kambarage

16h ago

SIMBA imecheza mechi 17 za Ligi Kuu sawa na dakika 1,530 ikiwa haijapoteza mchezo wowote, lakini Koch...

Wema Sepetu Kakutwa na Kesi ya Kujibu.....Ataanza Kujitetea May 14

18h ago

Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu imesema msanii Wema Sepetu na wafanyakazi wake wanaokabiliwa na tuhum...

Tetesi: Aliyewahi kuwa Beki wa Simba SC, Abdi Banda kumuoa dada yake Ali Kiba

18h ago

Tetesi za Kitaa zinasema Abdi Banda anatarajia kufunga ndoa na dada ake Kiba, Zabibu baadae mwaka huu...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek