Mbunge wa CHADEMA atangaza adhabu kali ya kupewa endapo atajiunga CCM

By Swahili Times, 6d ago

Mbunge wa Jimbo la Mbozi mkoani Songwe kupitia CHADEMA, Paschal Haonga amesema hana mpango na wala hayuko tayari kuhama chama hicho na endapo ikatokea akahama, wananchi wachome moto nyumba yake anayoishi na familia yake. Haonga ametoa kauli wakati akizungumza na wapiga kura wake katika mwendelezo wa mikutano yake jimboni humo. Ametoa msimamo huo ikiwa ni njia ya kuwatoa hofu wapigakura wake baada ya kuwepo kwa tetesi kuwa mbunge huyo naye ni miongoni mwa wabunge wanaohisiwa kuendelea kukihama chama hicho. Kauli ya Haonga imekuja wakati wimbi kubwa la viongozi wa CHADEMA wakiendelea kumtimkia C...

ZINAZOENDANA

KINANA AKUTANA NA BALOZI WA CHINA

9m ago

 Katibu Mkuu wa CCM Komredi Abdulrahman Kinana akizungumza na Balozi wa China hapa nchini Tanzania...

KATIBU MKUU WA CCM KINANA AKUTANA NA BALOZI WA CHINA HAPA NCHINI TANZANIA

45m ago

 Katibu Mkuu wa CCM Komredi Abdulrahman Kinana akizungumza na Balozi wa China hapa nchini Tanz...

MAULID MTULIA: '€œNASUBIRI KUAPISHWA KUWA MBUNGE WA KINONDONI'€

1h ago

Na Asha Bani – Mgombea Ubunge Jimbo la Kinondoni kupitia Chama Cha Mapinduzi (CCM), Maulid Mtul...

VIDEO: Mtatiro Afunguka CHADEMA Kusimamisha Wagombea

Mwenyekiti wa kamati ya uongozi wa Chama cha CUF Julius Mtatiro amesema kuwa kitendo cha CHADEMA kusi...

AyoTV MAGAZETI: CHADEMA wageuka, Diamond amchapa makofi Zari

4h ago

Karibu AyoTV, kila alfajiri unasomewa habari kubwa kutoka kwenye Magazeti ya Tanzania ambapo cha k...

Kingunge na Maalim Seif wamjadili Lowassa

9h ago

Na Asha Bani – Mtanzania Ijumaa, Januari 19, 2018 UMEONANA na Lowassa hivi karibuni? Ni swali l...

CHADEMA Waacha kususa, Salum Mwalimu Kugombea Ubunge

11h ago

Kamati Kuu ya Chama imemaliza Vikao vyake Leo tarehe 19 Januari, 2018 na imefanya uamuzi wa kushiriki...

Majina ya Walioteuliwa na CHADEMA Kugombea Ubunge Kinondoni na Siha

14h ago

Kamati Kuu ya Chama imemaliza Vikao vyake Leo tarehe 19 Januari, 2018 na imefanya uamuzi wa kushiriki...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek