Afrika yamshukia Trump kwa ubaguzi

By Mwananchi, 6d ago

Wahenga walisema mdomo uliponza kichwa na hilo ndilo linaloonekana kumfika rais wa Marekani, Donald Trump baada ya viongozi, wanadiplomasia na wasomi barani Afrika kumshutumu kutokana na yake kuwa bara la Afrika lina '€œnchi chafu'€.

ZINAZOENDANA

Msimamo mpya wa Rais kuhusu kunyonga watu

1m ago

Rais wa Uganda Yoweri Museveni amesema anatafakari uwezekano wa kuanza tena kuwanyonga wahalifu nchin...

'Hakuna kama Ronaldinho labda Messi'

Kocha wa Manchester City Pep Guardiola ametoa heshima ya kumuaga nyota wa zamani wa Barcelona na Braz...

Sekretarieti ya Maadili ya Viongozi wa Umma Yawaandikiia Barua Wabunge Kutaka Miamala Yao

15m ago

Sekretarieti ya Maadili ya Viongozi wa Umma imewaandikia barua baadhi ya wabunge, ikiwataka kuwasilis...

Ma-RC, DC wacharuka michango ya elimu shuleni

23m ago

BAADA ya agizo la Rais John Magufuli la kusisitiza marufuku ya michango shuleni, wakuu wa mikoa na wi...

Rais Dkt Magufuli aagiza usajili wa meli mpya usitishwe mara moja

39m ago

RAIS John Magufuli ameagiza kusitishwa kwa usajili wa meli mpya Tanzania Bara na visiwani hadi hapo i...

RAIS DKT MAGUFULI AKUTANA NA WATUMISHI WA WIZARA YA MAMBO YA NJE NA USHIRIKIANO WA KIMATAIFA

39m ago

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli akiongea na watumishi wa Wizara ya M...

Magufuli asitisha usajili meli mpya

1h ago

RAIS John Magufuli amewaagiza Waziri wa Ujenzi, Uchukuzi na Mawasliano, Profesa Makame Mbarawa na Waz...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek