Waziri Mkuu Atoa Maagizo Mazito Wizara ya Nishati

By Udaku Specially, 14w ago

WAZIRI MKUU Kassim Majaliwa ameitaka Wizara ya Nishati ijiridhishe na ubora wa vifaa vinavyotumiwa na wakandarasi katika miradi ya umeme.Pia iwasimamie wakandarasi hao kwa ukaribu ili kuhakikisha thamani ya miradi inayotekelezwa inalingana na kiasi cha fedha wanacholipwa wakandarasi hao.Ametoa kauli hiyo jana  (Jumamosi, Januari 13, 2018) wakati akizungumza katika kikao cha maendeleo ya usambazaji umeme kilichofanyika , Ofisini kwake, Dodoma.Waziri Mkuu alisema wakati huu ambao Wakala wa Nishati Vijijini (REA) wakiendelea na miradi ya usambazaji umeme, ni vema wizara hiyo ikajiridhisha na...

ZINAZOENDANA

LIVE: Rais Dkt Magufuli akizindua tawi jipya la Benki ya NMB

19m ago

Rais Magufuli muda huu anazindua jengo la PSPF na tawi jipya la benki ya NMB Kambarage Mjini Dodoma. ...

Ngorongoro Heroes, Serengeti Boys wamkuna Karia

19m ago

Rais wa Shirikisho la Soka Tanzania (TFF), Wallace Karia ametoa pongezi kwa timu ya Taifa ya Vijana c...

Suala la Tsh. Trilioni 1.5 Professor Jay alipeleka kwa Mhe. Shonza

35m ago

Mbunge wa Mikumi, Joseph Haule 'Professor Jay' amehoji sababu ya Chama cha Mapinduzi (CC...

7 of 1,485 RAIS MAGUFULI ATAKA MATOKEO YA UTAFITI WA UVUVI YATUMIKE.

Balozi wa Norway hapa nchini Mhe. Ms. Hanne-Marie Kaarstad,akimpatia Katibu Mkuu Kiongozi, Mhe. Baloz...

LIVE: Rais Magufuli Azindua Tawi la NMB - VIDEO

 The post LIVE: Rais Magufuli Azindua Tawi la NMB – VIDEO appeared first on Global Publis...

Rais Uganda aonya wanaotumia ulimi kufanya mapenzi na Wanawake

2h ago

Rais Yoweri Museveni amewaonya wananchi wa Uganda dhidi ya vitendo vya kutumia mdomo katika kufanya m...

PROFESA MTANZANIA CHUO KIKUU INDIANA APATA TUZO YA WALTON

2h ago

Beatrice anayefundisha lugha ya Kiswali chuo kikuu cha Massachusetts akimwelezea Profesa Alwiya Omar ...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek