Waziri Nchemba aahidi kutoa mifuko ya saruji na nondo kwa ajili ya ujenzi wa zahanati

By Dewji Blog, 1w ago

Waziri wa Mambo ya Ndani Dkt. Mwigulu Nchemba ambaye pia ni Mbunge wa Jimbo la Iramba magharibi mkoa wa Singida amehaidi kumalizia mifuko 200 ya saruji na nondo 100 ili kukamilisha ujenzi wa zahanati ya kata ya Kinampanda ambayo imekosekana kwa miaka mingi. Waziri Nchemba amezungumza hayo baada ya kufika nakujiona hali ya kuridhisha ya ujenzi wa zahanati ya kata ya kinampanda ambao unafadhiliwa na ofisi ya mbunge wa jimbo akishirikiana na wananchi ambao wanachangia ujenzi huo. “Kwa hatua ambayo mmeshafika hatuko mbali sana wiki ijayo nitashuhulikia tupate saruji na nondo na nitaongea na ...

ZINAZOENDANA

'€œHata kama wewe ni upinzani, chagua CCM sasa hivi sababu..... '€ - MWIGULU

23h ago

Waziri wa Mambo ya Ndani ambae pia ni Mbunge wa Jimbo la Iramba Dr. Mwigulu Nchemba amezindua kampeni...

Waziri Nchemba atoa agizo kwa wananchi

1d ago

Waziri wa Mambo ya Ndani, Dkt. Mwigulu Nchemba ameagiza wananchi kushirikiana na serikali katika ujen...

'€œNilichoambiwa ukimuona Magufuli wewe toka nje'€ - Dr. Mollel (+video)

1d ago

Alikua Mbunge wa Siha Kilimanjaro kwa Ticket ya CHADEMA lakini akatangaza kuhama mwishoni mwa mwak...

Agizo la Waziri Mwigulu kwa Polisi kuhusu kukamata wazururaji

3d ago

Waziri wa Mambo ya Ndani, Dr. Mwigulu Nchemba leo January 20, 2018  amelitaka Jeshi la Polisi nc...

Agizo la Waziri Mwigulu kwa Polisi kuhusu kukamata wazururaji

3d ago

Leo January 20, 2018 Waziri wa Mambo ya Ndani, Dr. Mwigulu Nchemba amelitaka Jeshi la Polisi nchini k...

WAZIRI MWIGULU AKUTANA NA VIONGOZI KUJADILI MASUALA YA JESHI LA MAGEREZA

5d ago

 Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi, Dk. Mwigulu Nchemba, akizungumza wakati wa kikao cha kujadili...

WAZIRI MWIGULU AKUTANA NA VIONGOZI KUJADILI MASUALA YA JESHI LA MAGEREZA

Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi, Dk. Mwigulu Nchemba, akizungumza wakati wa kikao cha kujadili masua...

JOTO, MSONGAMANO, KUCHELEWA KWA HUDUMA JNIA KWASABABISHA MAWAZIRI WANNE KUKUTANA

1w ago

Said Mwishehe,Globu ya jamii MAWAZIRI wa wizara nne tofauti wameamua kufanya jitihada za kuondoa cha...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek