Jezi ya Niyonzima yampa mzuka dogo

By Mwana Spoti, 14w ago

KIUNGO chipukizi wa Yanga, Maka Edward anazidi kuwa mtamu kwa jinsi zile kampa kampa tena zake zinavyowakuna mashabiki wa klabu hiyo, lakini kama kuna kitu kinachompa mzuka basi ni jezi ya Haruna Niyonzima aliyoirithi Jangwani.

ZINAZOENDANA

Sababu Ya Niyonzima Kutocheza Hii Hapa

KOCHA wa Simba, Pierre Lechantre amesema ugumu wa mechi wanazokutana nazo kwa sasa ndiyo sababu kubwa...

Niyonzima Anusurika Kifo Baada ya Kupata Ajali

KIUNGO wa Simba, Haruna Niyonzima amenusurika katika ajali aliyoipata eneo la Mwenge jijini Dar es Sa...

Niyonzima Apata Ajali Ya Gari

KIUNGO wa Simba, Haruna Niyonzima amenusurika katika ajali aliyoipata eneo la Mwenge jijini Dar es Sa...

Niyonzima Ampa Ahadi Mfaransa Simba SC

BAADA ya kurejea uwanjani, kiungo wa Simba, Haruna Niyonzima raia wa Rwanda amemuahidi makubwa kocha ...

Niyonzima bado haamini hadi sasa

3w ago

LICHA ya kurejea uwanjani, lakini kiungo wa Simba Haruna Niyonzima bado haamini kilichomtokea kwa kud...

NIYONZIMA: NIMERUDI, LAKINI SIJAFURAHIA...

KIUNGO wa kimataifa wa Simba, Haruna Niyonzima amerejea katika kikosi hicho baada ya kukaa nje kwa mu...

Tunamheshimu Alikiba, Alikiba ni mheshimiwa,:Bahati

Msanii wa muziki wa bongo fleva amabe amekuwa akikubalika sana nchini Rwanda na mashabiki wake sasa h...

Alikiba afungua milango nchini Rwanda, Haruna Niyonzima ahusishwa

4w ago

Msanii mkongwe wa muziki wa Bongo Fleva, Alikiba ni moja ya wasanii ambao wanakubalika sana nchini Rw...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek