Kutana na Mtabibu Wanyota Duniani Kote Maalim Fadhili Rashid Kutoka COMORO Kwa Sasa Yupo Tanzania

By Udaku Specially, 1w ago

KUTANA NA MTABIBIBU WANYOTA DUNIANIKOTE MAALIM FADHILI RASHIDI KUTOKA COMORO KWA SASA YUPO TANZANIA NI BINGWA WAKUTIBU MARADHI SUGU KAMA VILE MIGUU KUUMA NA KUWAKA MOTO PRESHA KISUKARI VIDONDA VYA TUMBO PUMUMAALIM FADHILI RASHIDI ANAJUWA UMEHANGAIKA SANA LAKINI HUJAFANIKIWA MUONE HARAKA AKUSAIDIE ANADAWA ZA KI COMRO DAWAZAKE HABAHATISHI MUONE HARAKA AKUSAIDIE TEZI NAUVIMBE TUMBONI ANAUWEZO WAKURUDISHA MTUALIE POTEA KIMAZINGIRA (MSUKURE) KUMFANYA MKE MUME MPENZI ASIKUSALITI DAWA YA (LIMBWATA) KUMTAWALA MPENZI WAKO UNAVYOTAKA KUMUONA MBAYA WAKO LIVE KWASABABI MALUM ANATOA PETE YA BAHATI INAYO EN...

ZINAZOENDANA

Mawson aizima Liverpool

7s ago

Wakionekana kuupania mchezo wao dhidi ya vibonde wa ligi Swanswea, vijana wa Juden Clopp moto uliwage...

Ridhiwan Kikwete akanusha..... '€œSio mimi niliesema CCM imeoza'€

2m ago

Mbunge wa Chalinze kupitia Chama cha Mpainduzi (CCM), Ridhiwani Kikwete amekanusha ujumbe unaosambazw...

Kiongozi wa Palestina azuru Ubelgiji

2m ago

Kiongozi wa Mamlaka ya Palestina Mahmud Abbas amezuru jijini Brussels nchini Ubeljini kukutana na vio...

Maafisa wa Korea Kusini ziarani Korea Kaskazini

2m ago

Ujumbe wa Korea Kusini umekwenda Korea Kaskazini kuthathmini viwanja vitakavyotumiwa kufanya maandali...

TIRA, IIT Wazindua Mfumo Wa Kimtandao Wa Huduma Za Bima

  Mamlaka ya Usimamizi wa Bima Tanzania (TIRA) kwa kushirikiana na Taasisi ya Bima Tanzania (IIT...

DC matatani kwa kupiga kampeni

6m ago

Kitendo cha Mkuu wa Wilaya ya Siha, Onesmo Buswelu kupanda jukwaani kumnadi mgombea wa CCM katika Jim...

Mashahidi watatu watoa ushahidi katika kesi dhidi ya Sugu

6m ago

Sugu na Masonga wanashtakiwa kwa kosa la kutumia lugha ya fedheha dhidi ya Rais John Magufuli, wakida...

Dr Mollel : Nilifanya Jambo la Kitoto Nilipokuwa Chadema, Waliniambia Nitoke Bungeni Magufuli Akiingia

10m ago

Aliyekuwa Mbunge wa Jimbo la Siha kwa tiketi ya CHADEMA, Godwin Ole Mollel ambaye alihama chama hicho...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek