Mambo Matatu Magumu ya Edward Lowassa

By Udaku Specially, 4d ago

By Ibrahim Yamola,Dar es Salaam. Edward Lowassa aliyewahi kuelezewa na Tundu Lissu kama '€œtembo wa siasa za Tanzania'€ ni miongoni mwa wanasiasa ambao wamekuwa wakifanya mambo magumu katika kipindi ambacho hakikutarajiwa na wengi.Lowassa ambaye ni waziri mkuu wa zamani na aliyekuwa mgombea urais wa Chadema akiungwa mkono na Ukawa katika Uchaguzi Mkuu wa 2015, katika ngwe yake ya kisiasa, amefanya mambo makubwa matatu ambayo yamekuwa yakizua mijadala ndani na nje ya vyama vyake.Baadhi ya hatua ambazo amekuwa akichukua zimekuwa zikitikisa ndani na nje ya nchi, kuwaacha vinywa wazi wash...

ZINAZOENDANA

Rais Dkt. John Pombe Magufuli amemteua Dkt. Titus Mwinuka kuwa Mkurugenzi Mtendaji wa TANESCO

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. John Pombe Magufuli leo tarehe 17 Januari, 2018 ame...

Wanachama 18 wa ACT-Wazalendo wahamia CCM

3h ago

Viongozi 18 wa chama cha ACT-Wazalendo kutoka mikoa mbalimbali nchini wamejivua nyadhifa zao na kujiu...

Mtulia: Kinondoni Vuteni Subira, Nakuja Tena

3h ago

Aliyekuwa Mbunge wa Kinondoni Dar es Salaam, Maulid Mtulia kupitia Chama cha CUF na baadaye kujiuzulu...

Hatima ya waliofukuzwa kwa vyeti feki

3h ago

Shirikisho la Vyama Vya wafanyakazi Nchini, TUCTA, limetangaza kwamba, hatma kuhusu kulipwa kifuta ja...

Waalimu 28 wafukuzwa kazi

3h ago

Serikali imewafukuza kazi waalimu 28 baada ya kubainikia walikuwa wakichukua mshahara muda mrefu bila...

ZANZIBAR: Walimu 28 watimuliwa kazi kwa ubadhirifu wa Sh 100 milioni

4h ago

Zanzibar. Serikali ya Mapinduzi Zanzibar imewafukuza kazi walimu 28 baada ya kugundulika kufanya ubad...

Walimu 28 wafukuzwa kazi na kuamriwa kurejesha fedha walizolipwa

4h ago

Serikali ya Mapinduzi Zanzibar imewafukuza kazi walimu 28 kutokana na makosa mbalimbali ikiwemo up...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek