Mwalimu auawa Kwa kukatwa Mapanga wakati akitoka kwenye mechi

By Edwin Moshi, 1w ago

Na Jonathan MusaWatu wasiojulikana wamemuua kwa kumkata mapanga mwalimu mkuu wa shule ya msingi Kibumba B,Harun Musiba, iliyopo kata ya makurugusi wilayani Chato mkoani Geita.Tukio hilo limetokea usiku wa saa tano wa januari 13 wakati mwalimu huyo alipotoka kuangalia mpira kati ya Azam na URA ya inchini Uganda uliochezwa  jana Zanzibar.Kamanda wa polisi mkoani Geita Mponjoli Mwabulambo amethibitisha kutokea kwa tukio hilo na kusema hawezi kuzungumzia sana kwakua yuko njiani kwenda kwenye tukio na atatoa taarifa zaidi baadae.Afisa habari wa halmashauri ya Chato Richar Bagolele amesema mwal...

ZINAZOENDANA

Azam yaiteremsha Simba kileleni

43m ago

Simba, Azam na Yanga ambazo ni timu vigogo Ligi Kuu zimekuwa na ushindani ili kuhakikisha kila moja i...

Sahau kuhusu Simba na Yanga SC, Azam FC hawakamatiki VPL

2h ago

Ukitoa klabu za Simba na Yanga SC, Klabu ya Azam FC imefanya kweli kwenye msimamo wa Ligi Kuu Tanzani...

Yanga yaisogelea Simba

3h ago

Yanga imefikisha pointi 25, ikiikaribia Simba iliyopo nafasi ya pili yenye pointi 29, huku Azam wakic...

Askari waagizwa kutowakamata madereva kwa makosa haya

6h ago

Kamanda wa Kikosi cha Polisi wa Usalama Barabarani nchini, Fortunatus Muslim ameunga mkono kauli ya k...

Kamanda wa Trafiki Aunga Mkono Kauli ya Mambosasa ya Trafiki Kutosumbua Madereva Kwa Matatizo Madogo Madogo

Kamanda wa Kikosi cha Polisi wa Usalama Barabarani nchini, Fortunatus Muslim ameunga mkono kauli ya k...

Rekodi zinaipa Yanga pointi kwa Ruvu Shooting

9h ago

Leo Jumapili Januari 21, 2018 likuu Tanzania bara inaendelea kwa mechi tatu katika viwanja tofauti, R...

Licha ya ushindi wa Simba, klabu nne bado vitani mbio za ubingwa

12h ago

NA Baraka Mbolembole SIMBA imeendelea kujikita kileleni mwa ligi  baada ya kuishinda Singida Unite...

Maagizo ya kamati ya Bunge baada ya kukuta jeshi la Polisi linadaiwa Bilioni 1.2 bili za maji

1d ago

Kamati ya Kudumu ya Bunge ya Kilimo, Mifugo na Maji ikiongozwa na Mwenyekiti wake Mary Nagu leo Janua...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek