'€œMimi nilidhani Iringa ni kama Ulaya, Msigwa rudi ushughulike na matatizo yako'€ -Musukuma

By Millard Ayo, 1w ago

Mbunge wa Geita Vijijini Joseph Musukuma baada ya kumaliza kampeni za kumnadi Mgombea Ubunge Jimbo la Songea Mjini Dr. Damas Ndumbaro, January 13, 2018 alipita mkoani Iringa ambapo aliungana na Mbunge Viti Maalumu Iringa Ritha Kabati na kukabidhi msaada kwa watu wenye ulemavu wa ngozi. Moja kitu Musukuma alichokiongea mkoani Iringa ni kuhusu muonekanao na […]

ZINAZOENDANA

Viongozi CHADEMA watiwambaroni kisa kuchomwa moto nyumba ya kiongozi wa CCM

3d ago

Mbunge wa Iringa Mjini (CHADEMA) Mchungaji Peter Msigwa amesema kuwa viongozi wa CHADEMA na baadhi wa...

Hatima ya waliofukuzwa kwa vyeti feki

4d ago

Shirikisho la Vyama Vya wafanyakazi Nchini, TUCTA, limetangaza kwamba, hatma kuhusu kulipwa kifuta ja...

Hatima ya waliofukuzwa kwa vyeti feki

4d ago

Shirikisho la Vyama Vya wafanyakazi Nchini, TUCTA, limetangaza kwamba, hatma kuhusu kulipwa kifuta ja...

HATMA YA WENYE VYETI FEKI KUJULIKANA MEI MOSI

4d ago

Shirikisho la Vyama vya Wafanyakazi nchini (TUCTA), limesema hatima ya watumishi waliokuwa na vyeti f...

Msukuma amrushia kombora Msigwa kwenye jimbo lake

Mbunge wa Geita Vijijini Joseph Musukuma baada ya kumaliza kampeni za kumnadi Mgombea Ubunge Jimbo la...

'€œMimi nilidhani Iringa ni kama Ulaya, Msigwa rudi ushughulike na matatizo yako'€ -Musukuma

1w ago

Mbunge wa Geita Vijijini Joseph Musukuma baada ya kumaliza kampeni za kumnadi Mgombea Ubunge Jimbo la...

Mama Aliyejifungua Watoto Watatu Mapacha Awapa Majina ya Viongozi Chadema Mbowe, Lissu na Halima

Mwanamke mmoja Martha Haule mkazi wa  Sumbawanga mkoani Rukwa amejifungua watoto mapacha watatu ...

Rais Magufuli amemteua aliyekuwa Katibu Mkuu Ikulu, Bw. Alphayo Kidata kuwa Balozi

1w ago

Rais John Magufuli ameteua mabalozi wapya wawili ambao ni Alphayo Kidata na Meja Jenerali Mstaafu, Si...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek