Lava lava afunguka ishu ya wasanii wa WCB kuvaa cheni zenye 'misalaba'

By Bongo 5, 18w ago

Mwaka jana kulikuwa na stori nyingi mtandaoni kuhusu Wasanii wa WCB kuvaa mikufu yenye misalaba shingoni kitu ambacho baadhi ya watu wamekuwa wakihusisha na imani tofauti tofauti huku baadhi ya waislamu wakidai kuwa hiyo ni ishara ya kukubaliana na dini ya Kikristo. Sasa msanii wa Bongo Fleva kutoka WCB, Lava Lava amefunguka kwa mara ya […]

ZINAZOENDANA

Ex Wa Ali Kiba Adai Na Yeye Anataka Kuolewa Nje Ya Nchi

21m ago

Msanii wa Bongo movie aliyegeukia sanaa ya Bongo fleva Sabrina Omary 'Sabby Angel' ambay...

Shilole Awataka Wasanii Wenzake Waolewe Ili Waache Kuzini Mwezi Huu Mtukufu

57m ago

Msanii wa Bongo fleva Zuwena Mohamed maarufu kama Shilole amewataka wasanii wenzake wa kike Kuolewa k...

Gigy Money Aomba Radhi Baada Ya Kumwaga Povu Zito

Mwanamuziki wa Bongo fleva Gift Stanford maarufu kama Gigy Money ameomba radhi baada ya ugomvi wake n...

H.Baba- Hakuna Msanii Wa Kushindana na Mziki Wangu

Mwanamuziki mkongwe wa Bongo fleva H.baba amefunguka na kudai mpaka hivi sasa hajaona bado msanii amb...

Billnas Afunguka Kuhusu Ndoa Yake na Jinsi Ali Kiba Alivyohusika

Mwanamuziki wa Bongo fleva Bill Nas amefunguka na kuweka wazi kwa nini alitangaza ndoa yake mapema mw...

Mwanangu Akitaka Kuwa Mwanamuziki Ruksaa-Madee Ali

Mwanamuziki wa Bongo fleva kutoka katika kundi la Tip Top Connection, Madee Ali amefunguka na kudai e...

Rayvanny kuanza kupenya kwenye Soko la muziki wa Angola

12h ago

Msanii na Staa wa ngoma ‘PochNene’, Raymond Shaban Mwakyusa a.k.a Rayvanny kutoka lebo ya...

Msanii aliyesainiwa na Hanscana, 'MARIOO' afunguka maisha yake yalivyokuwa ndani ya THT

16h ago

Msanii wa Muziki wa Bongo Fleva anayekuja kwa kasi, Marioo amesema licha ya kusainiwa na Hanscana lak...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek