Simco akubali malalamiko yaliyo msukuma kuachia video ya 'Come Over'

By Dizzim Online, 1w ago

Msanii wa muziki wa Bongo Fleva, Simco hatimaye ameufungua mwaka wa 2018 katika muziki wake kwa video ya ngoma yake ‘Come Over’ ikiwa imeandaliwa na kupendeza katika kioo cha watazamaji na Director Ivan. Mtayarishaji aliyendaa audio ya wimbo huo sio mwingine bali ni Manster Madness na Simco ameimbia Dizzim Online kuwa ni furaha yake kuufungua […]

ZINAZOENDANA

Babu Seya na mwanae, Papii Kocha waanza safari mpya...!

2h ago

  MUIMBAJI nguli wa muziki wa dance, Nguza Viking maarufu kama Babu Seya pamoja na mwanae, Papii...

Tamasha la Busara kuenzi sanaa na utamaduni wa Mwafrika

3h ago

Na Mwandishi Wetu.Watanzania wametakiwa kuenzi sanaa na utamaduni waliona kwa ajili ya kizazi kijacho...

Nabii aruhusu Pombe kanisani, Atangaza kumuoa Wema Sepetu

4h ago

Mkazi  mmoja wa Dodoma anayejitangaza kama nabii, Tito Machija amesema watu wasimuone kuwa hana ...

Baada ya Kuvurugana na Heri Muziki Mrembo Diva Atangazia Dunia Kuwa Yupo Single

From Diva - "Im single ....baada ya mwaka sasa niko huru ..sina mahusiano na mtu yoyote n not lookin...

NEW VIDEO | Ladipoe ft. Tiwa Savage - ARE YOU DOWN (Official Music Video)

Ladipoe ft. Tiwa Savage – Are You Down ( Official Music Video ). Song available on streaming se...

Video: Muziki wa Bongo una nafasi ndogo

8h ago

Dj Vasley amaweka bayana kuwa muziki wa Bongo una nafasi ndogo katika club za muziki nchini. Hivyo wa...

Mimi ndio Msanii wa Kwanza Kupanda Ndege Kwenda Mwanza - Dully Sykes

Msanii wa muziki Bongo, Dully Sykes amesema baadhi ya watu wamekuwa wakihofia kumpa nafasi anayostahi...

Video: Muziki wa Bongo unanafasi ndogo

9h ago

Dj Vasley amaweka bayana kuwa muziki wa Bongo una nafasi ndogo katika club za muziki nchini. Hivyo wa...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek