Azam FC yazifutia aibu Simba, Yanga Kombe la Mapinduzi

By Mwana Spoti, 14w ago

Nahodha wa Azam FC, Himid Mao alidhihirisha mbele ya  umati uliokuwa kwenye Uwanja wa Amaan, Zanzibar mwari ametua kwnye kikosi hicho cha Chamazi baada ya kupokea Kombe la Mapinduzi kwa kuichapa URA mikwaju ya penalti 4-3.

ZINAZOENDANA

Yanga yampangia Mdoli chumba!

2h ago

UNAWEZA ukachukulia poa vibwanga na vibweka vya mashabiki au vikundi kibao vya soka la Bongo, ila sio...

Kwa Gor,Rayon! Mbona mtafurahi

2h ago

KUMEKUCHA! Shirikisho la Soka Afrika (Caf) limetangaza makundi kwa ajili ya michuano ya Kombe la Shir...

WAKO WAPI MAKOCHA HAWA WALIOPITA SIMBA, YANGA? -4

2h ago

UKIVURUNDA kwenye klabu za Simba na Yanga hata kama ulikuwa kocha wa zamani wa Manchester United ya E...

Shein afurahia Egyptair kuanzisha safari

2h ago

RAIS wa Zanzibar Dk. Ali Mohamed Shein, ameipongeza azma ya Shirika la Ndege la Misri (Egyptair) ya k...

Mbeya City yaigomea Yanga

4h ago

Uongozi wa Mbeya City kupitia afisa habari klabu hiyo umesema kama klabu haitakubali kufungwa na Yang...

NAYASEMA HAYA KWA UNYONGE MKUBWA

4h ago

NAYASEMA HAYA KWA UNYONGE MKUBWA. Hafidh Ally Katika kitabu kinachoitwa ” THE PARTNER-SHIP MUUN...

Hesabu kali! Simba, Yanga jipangeni

5h ago

VIGOGO wa soka mkoani Mbeya sio wa kuchezea kabisa unaambiwa, na kama mikakati yao itakwenda kama wal...

KUNDI LA YANGA KOMBE LA CAF NI LA VIBONDE TUPU

6h ago

Kufuatia droo ya timu zitakazokutana katika hatua ya makundi ya Kombe la Shirikisho Afrika kufanyika ...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek