Shilole Achoshwa na Wanaomdhalilisha Mitandaoni

By BongoMovies.com, 5w ago

Msanii wa muziki nchini Tanzania, Zuwena Mohamed ‘Shilole’ amefunguka na kusema kuwa amechoshwa na mtu ambaye anajiita na kutumia jina la mume wake Uchebe na kumchafua kwenye mitandao ya kijamii kwa kuweka posti za kumdhalilisha mumewe. Shilole amesema hayo kupitia mtandao wake wa Instgram na kudai kuwa Uchebe feki huyo amekuwa akiharibu muonekane wa mume […]

ZINAZOENDANA

Idris Sultan aitamani nafasi ya maisha ya Jela ya Papii Kocha

1h ago

Muigizaji, mchekeshaji na Mtangazaji wa redio na Tv kutoka Tanzania, Idris Sultan amerusha karata yak...

Video: Shetta atoa siri ya dili zake zinazompa mkwanja nje ya muziki

5h ago

Mwanamuziki Shetta ameweka bayana namna anavyopangilia dili zake kitu ambacho kinamsaidia hata pale a...

Video: Mario aliyewapa heshima Gigy Money, Nandy na Christian Bella

6h ago

Msanii wa muziki Bongo, Mario amefunguka jinisi alivyoweza kuwaandikia nyimbo Gigy Money, Nandy na Ch...

Dogo Janja apagawa na uwezo wa kuchana wa Irene Uwoya (Video)

6h ago

Msanii wa muziki wa hip hip kutoka Tip Top Connection, Dogo Janja amefunguka kwa kuwa amegundua mke w...

Burudika na show ya Aslay kwenye usiku wa Nandy na Aslay (Video)

6h ago

Msanii wa muziki pamoja na Nandy Jumamosi hii kwa pamoja wamefanya show za nguvu katika ukumbi wa Esc...

Kalapina afunguka kuhamia CCM na ujio mpya Kikosi Cha Mizinga (Video)

6h ago

Msanii wa muziki wa Hip Hop kutoka Kikosi cha Mizinga, Kalapina amefunguka kuzungumzia sababu ya kuki...

Sean Kingston awavuta Davido na Tory Lanez kwenye ngoma moja

6h ago

Rapa, Mwimbaji, mwandishi, na mtunzi wa kazi za muziki kutoka Marekani, Kisean Anderson 'Sean K...

Sean Kingston awavuta Davido na Tory Lanez kwenye ngoma moja

7h ago

Rapa, Mwimbaji, mwandishi, na mtunzi wa kazi za muziki kutoka Marekani, Kisean Anderson 'Sean K...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek