'€œMwambieni Uchebe Mwanamke Hachungwi'€ Dogo Janja

By Ghafla Tanzania, 18w ago

Mwanamuziki wa Bongo fleva anayefanya vizuri kunako tasnia hiyo Dogo Janja amempa ushauri mwanaume mwenzie Uchebe ambaye ameingia kwenye ndoa hivi karibuni ambapo amemfungukia na kumuasa kutomchunga mkewe Shishi. Ikiwa miezi michache tu imepita tangu ndoa iliyofunga mwaka ifungwe kati ya Irene Uwoya na Dogo Janja ndoa iliyoongelewa sana na ndoa iliyofungwa kwa usiri Mkubwa sana. Pamoja na ndoa ilikuwa ya siri na maisha yao yamekuwa ya siri sana mbali na mitandao ya kijamii lakini juzi kwenye harusi ya Shilole na Uchebe wawili hawa wameonekana hadharani kwa mara ya kwanza. Kwenye sherehe hiyo y...

ZINAZOENDANA

Msanii aliyesainiwa na Hanscana, 'MARIOO' afunguka maisha yake yalivyokuwa ndani ya THT

16m ago

Msanii wa Muziki wa Bongo Fleva anayekuja kwa kasi, Marioo amesema licha ya kusainiwa na Hanscana lak...

Kiboko ya Matatizo ya Nguvu za Kiume, Maumbile Madogo, Mvuto wa Mapenzi na Magonjwa Sugu

28m ago

KIBOKO YA MATATIZO YA NGUVU ZA KIUME,MAUMBILE MADOGO, MVUTO WA MAPENZI ,MAGONJWA SUGUUsikate tamaa on...

Hii Hapa Dawa Bora ya Nguvu za Kiume na Maumbile Madogo ya Uume

Tatizo hili limekuwa likiwaadhiri watu wengi sana kisaikolojia hasa baada ya kujiona wapo tofauti san...

Makanga 3 Power; Dawa Bora Nguvu Za Kiume

Kutibu nguvu za kiume dakika(10) na kupona muda wa siku tatu tuu. Kuimarisha misuli ya uume uliolegea...

Tunda Kanizidi Umri tu Sio Kazi:-Bob Junior

Msanii wa bongo fleva wa muda mrefu  Bob Junior amefunguka na kumjibu tunda man kuwa aache kumdhar...

Mwanaume Kuchepuka Ndivyo Walivyoumbwa na Mungu: Shamsa Ford

Muigizaji wa Bongo fleva Shamsa Ford amefunguka na kudai kuwa mwanaume yoyote lazima achiti/ achepuke...

Siamini Kama Hamisa Kapigwa na Mama Diamond;- Mama Mobeto

Mama mzazi wa mwanandada Hamisa Mobeto amekanusha kabisa tetesi zinazodi kusambaa katika mitandao ya ...

Kwaninj Baadhi ya Wanaume Wana Maumbile Mafupi na Upungufu wa Nguvu za Kiume? Suluhisho Hili Hapa

KWANINI BAADHI YA WANAUME WANA MAUMBILE MAFUPI NA UPUNGUFU WA NGUVU ZA KIUME DR SITTA NDO SULULISHO L...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek