Steve Nyerere Akanusha Kuumwa UKIMWI.

By Ghafla Tanzania, 18w ago

Msanii wa maigizo na filamu bongo ambae pia ni mchekeshaji Steve Nyerere amekanusha  taarifa zinazosambaa kuwa anaumwa UKIMWI.Steve Nyerere ambae wiki chache zilizopita alitangaza kuwa anaumwa sana na kwamba kama kuna mtu yeyote amemloga basi amsamehe kwa sababu maumivu hayo yamekuwa yakimtesa sana na kwamba mpaka sasa bado hajajua chanzo cha ugonjwa huo. Steve Nyerere alipokuwa anaongea na waandishi wa habari alisema kuwa amesikia watu wakimuongelea na kusema kuwa anaumwa ukimwi lakini yeye kitu kinachomsumbua sio ukimwi bali ni maumivu ya mgongo na miguu inayomfanya kushindwa kuendelea na...

ZINAZOENDANA

Mameneja Wa Diamond Wadaiwa Kuhusika na Kusambaza Video Ya Ngono Ya Nandy

Kama utakumbuka mwezi uliopita jiji zima lilizizima baada ya video ya ngono iliyomuhusisha msanii wa ...

Siri ya JPM kupewa jezi namba 19

15h ago

UONGOZI wa mabingwa wa Ligi Kuu Tanzania Bara Simba, umeweka wazi siri ya kumkabidhi Rais wa Jamhuri ...

Simba Kutumia Uwanja wake Msimu ujao

19h ago

Kaimu Rais ya wa klabu ya Simba Salum Abdallah amethibitisaha kwamba kuanzia msimu ujao wa ligi kuu T...

Wastara Amlipua Mange Kimambi........ Asema Ndiye Mbaya Wake Anayemchafua

21h ago

Msanii wa muziki wa filamu bongo Wastara Juma amemtaja mtu ambaye yeye amemuita mbaya wake, anayemcha...

Kitendo alichokifanya Willian sio cha kiungwana, safari ya Old Traford imekaribia

23h ago

Msimu uliopita kulikuwa na habari kubwa sana jinsi Diego Costa alivyoondoka Chelsea, mengi yalisemwa ...

Harmonize Atoboa Siri ya Video ya Dai na Hamisa Kuvuja

23h ago

Msanii harmonize amefunguka na kusema kuwa video ndogo iliwahi kuvuja katika mitandao ya kijamii ikim...

Serikali Yabariki Mabadiliko ya Katiba na Yampongeza Mo Kuwekeza Simba

23h ago

Waziri wa Habari, Sanaa, Utamaduni na Michezo, Harrison Mwakyembe, amebariki mabadiliko ya katiba Sim...

Serikali Yabariki Mabadiliko Kwa Vilabu,yampongeza 'mo' Kwa Kuwekeza Ndani Ya Simba

1d ago

Waziri wa Habari, Sanaa, Utamaduni na Michezo, Harrison Mwakyembe, amebariki mabadiliko ya katiba Sim...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek