shule ya Lupalilo Sekondari yakosa umeme zaidi ya mwezi mmoja sasa

By Issa Michuzi, 4w ago

Shule ya sekondari ya Lupalilo inakabiliwa na ukosefu wa nishati ya umeme kwa zaidi ya mwezi mmoja hivi sasa, baada ya Transfoma iliyokuwepo kuungua na kusababisha kukwama kwa shughuli mbalimbali shuleni hapo ikiwemo wanafunzi kushindwa kujisomea usiku pamoja na kuhatarisha usalama wa wanafunzi baada ya kukosekana kwa nishati hiyo hasa nyakati za usikuAkizungumzia Hali hiyo makamu mkuu wa shule Mwalimu LUNANILO KILATU amesema ni zaidi ya mwezi mmoja sasa wamekosa nishati hiyo baada ya transfoma kuungua na kupelekea baadhi ya shughuli kukwama shuleni hapo ikiwemo wanafunzi ku...

ZINAZOENDANA

furaha ya mrejesho wa kitabu cha africans and americans

15m ago

Na Profesa Joseph MbeleNi furaha na faraja kwangu kama mwandishi kupata mrejesho kutoka kwa wasomaji....

Huyu Hapa Ndiye Mwanafunzi Aliyepigwa Risasi na Polisi Wakati wa Maandamano ya CHADEMA

15h ago

Serikali ya wanafunzi Chuo Kikuu cha Dar es Salaam (DARUSO) imepokea kwa mshituko taarifa za kifo cha...

Aliyepigwa Risasi ni Mwanafunzi wa NIT

15h ago

Chuo cha Usafirishaji cha Taifa (NIT) kimesema aliyepigwa risasi jana Februari 16, 2018 eneo la Mkwaj...

NIT yasema Aliyepigwa Risasi na Polisi ni Mwanafunzi wao

16h ago

Chuo cha Usafirishaji cha Taifa (NIT) kimesema aliyepigwa risasi jana Februari 16, 2018 eneo la Mkwaj...

DK KISSUI WA MKIKITA AWATAKA WATANZANIA KUOTA NDOTO KUBWA ZA MAFANIKIO

16h ago

Na Richard Mwaikenda- Canre, Bonyokwa.WATANZANIA wametakiwa kuota ndoto kubwa badala ya ndogo ili kup...

ULEGA AWATAKA WANANCHI KUUNGA MKONO JUHUDI ZA VIONGOZI WAO

16h ago

Naibu Waziri wa Mifugo na Uvuvi na mbunge wa Mkuranga Abdallah Ulega  akizungumza na wanafunzi w...

Picha: Trump na mkewe Melania walivyowatembelea majeruhi waliopigwa risasi Florida

18h ago

Rais wa Marekani Donald Trump na mkewe Melania wamewatembelea hospitalini wanafunzi ambao wamejeuhiwa...

MKIKITA WATEMBELEA CHUO CHA KILIMO CANRE NA KUTOA MAFUNZO YA KILIMO BIASHARA

18h ago

 Uongozi wa Mtandao wa Kijani Kibichi Tanzania ukitembelea bwawa linatumiwa kufundishia wanafunzi ...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek