'€œNilimuona sio mchezaji mzuri kumbe ameambiwa amerogwa'€-Kocha Simba SC

By Millard Ayo, 18w ago

Simba leo January 18 2018 ilicheza game yake ya 13 ya Ligi Kuu Tanzania bara dhidi ya Singida United na kufanikiwa kupata ushindi wa magoli 4-0, baada ya game kaimu kocha mkuu wa Simba Masoud Djuma aliongea na vyombo vya habari kuhusiana na mchezo. Masoud ameeleza kuwa wachezaji kama Mavugo hakumpanga kwa sababu hayupo fiti […]

ZINAZOENDANA

SPIKA JOB NDUGAI AKUTANA NA KUZUNGUMZA NA NABII MWINGIRA NA WANAFUNZI KUTOKA CHUO KIKUU CHA MICHIGAN LEO OFISINI KWAKE JIJINI DODOMA

29m ago

Spika wa Bunge, Mhe. Job Ndugai (kushoto) akimsikiliza Makamu Mkuu wa Chuo kikuu cha St. John kilicho...

Mwadui FC yabeba zigo la Ndanda kubaki Ligi Kuu

51m ago

Ndanda ambao wamekusanya pointi 23 wapo nafasi ya 15, ambapo wanapaswa kushinda mechi hiyo ili kuishu...

KOCHA ETIENNE NDAYIRAGIJJE NDIYE MRITHI WA PLUIJM SINGIDA UNITED

TIMU ya Singida United imemthibitisha Mrundi, Etienne Nayiragijje kuwa kocha wake mpya, akichukua naf...

Haji Manara Awaomba Radhi Mashabiki wa Simba

Afisa habari wa  Simba, Haji Manara amewaomba radhi mashabiki wa klabu hiyo kwa kitendo cha kiko...

Nataka kuona vijana wakitikisa Kombe la Dunia

2h ago

Ligi Kuu Hispania, England, Ufaransa, Ujerumani na kadhalika zimefikia kikomo.

Manara aahidi mazito klabu bingwa Afrika 'Mwakani Rais atatualika Ikulu kwa kazi tutakayoifanya'

2h ago

Mara baada ya Rais Magufuli kwenye hotuba yake hapo juzi kuwasifia Kagera Sugar kwakuonyesha mchezo m...

YAMETIMIA: Kwa MO mtasubiri sana

3h ago

HATIMAYE Simba imeaga ukapera. Imeondoka kwenye umasikini. Imeingia kwa wajanja na huenda sasa tofaut...

Fainali Kombe la Shirikisho yanukia Uwanja wa Sheikh Amri Abeid

3h ago

Fainali hiyo imekuwa na umuhimu kwa kila timu kutokana na upande wa Ligi Kuu Bara, timu ya Simba kuta...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek