Dully Sykes aamua kwenda Mahakamani kushtaki mtandao wa simu

By DJ Choka Music, 4w ago

Msanii Dully Sykes ameeleza jinsi mtu alivyoeda kwenye kampuni ya simu na kurenew namba yake kisha ku-hack akaunti zake za mitandao ya kijamii na kuomba picha za utupu na fedha kwa watu wake wa karibu. BONYEZA PLAY KUMTAZAMA AKIELEZEA  SOURCE Millard Ayo Twitter: @chokadj @DJChokaUpDates Instagram: @ChokaDJ @DJChokaUpDates  @djchokamusic Facebook Fans Page: https://www.facebook.com/djchokamusic Download DJChokaMusic Android Application Click HERE

ZINAZOENDANA

Kauli ya polisi kufuatia Mtu Mmoja Kupigwa Risasi Kwenye Maandamano ya CHADEMA Jana

15h ago

Kamanda wa Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam, Lazaro Mambosasa amekiri mtu mmoja kupigwa risasi n...

Ndugu wa wanandoa waliokamatwa China kujadili malezi ya mtoto

16h ago

Kamishna wa Intelejensia wa Mamlaka ya Kupambana na Dawa za Kulevya, Frederick Kibuta amesema Jumatat...

Polisi yafunguka sakata la kupiga mtu risasi maandamano ya Chadema

16h ago

Kamanda wa Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam, Lazaro Mambosasa amekiri mtu mmoja kupigwa risasi n...

Polisi Wakiri Kumpiga Risasi Mwanafunzi wa NIT

16h ago

Kamanda wa Polisi wa Kanda Maalum ya Dar es Salaam, Kamishna Lazaro Mambosasa amakiri kwamba mtu mmoj...

Hii ndiyo 'michepuko' iliyosababisha Diamond kutoswa na Zari

16h ago

Habari za Diamond na Zari kuachana bado zinatawala kwenye mitandao ya kijamii huku wengi wakiwa wames...

Kauli ya polisi kufuatia Mtu Mmoja Kupigwa Risasi Kwenye Maandamano ya CHADEMA Jana

20h ago

Kamanda wa Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam, Lazaro Mambosasa amekiri mtu mmoja kupigwa risasi n...

Kamanda Mambosasa afunguka kifo cha mtu mmoja aliyepigwa risasi na polisi

21h ago

Wakati wananchi katika mitandao ya kijamii wakiendea kutuma picha mitandaoni za binti aliyepigwa risa...

PICHA 10: Mastaa wa soka Bongo Niyonzima, Kaseja, Okwi, Manula na Himid wakiwa na wake zao

1d ago

Imekuwa ni kawaida kwa baadhi ya mastaa wa muziki kuonekana hadharani au katika mitandao ya kijamii w...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek