JOH MAKINI AFUNGUKIA KUPOTEZWA KIMUZIKI

By Global Publishers, 2w ago

MWANAMUZIKI ambaye hivi karibuni aliachia wimbo wake uitwao Mipaka, John Simon 'Joh Makini,' amefungukia kupotezwa kimuziki na baadhi ya wanamuziki wanaofanya vizuri kwamba si kweli,... The post JOH MAKINI AFUNGUKIA KUPOTEZWA KIMUZIKI appeared first on Global Publishers.

ZINAZOENDANA

Producer S2kizzy akieleza alivyoingia katika ngoma ya Nikki wa Pili 'Hesabu' (+video)

1d ago

Producer kutoka Switch Music Group, S2kizzy amefunguka namna mchakato mzima hadi kuweza kusikika kati...

Kifo cha Mwanafunzi Aqwilina Kilivyogusa Mastaa

Siku ya ijumaa tarehe kumi na sita mwanafunzi maeneo ya Mkwajuni mwanafunzi kutoka chuo cha usafirish...

MIC TATA KUKUTANISHA BONGO FLAVA, SINGELI, TAARABU NA HIP HOP JUKWAA MOJA

 Barnaba  Dulla Makabila  Manfongo  Amigo Joh Makini Inspector Haroun   Uhuru FM kwa k...

Joh Makini Akana Kupotea kimuziki.

Msanii wa muzii wa bongo fleva kutoka katika kundi la Weusi John Simon maarufu kama joh makini amekan...

JOH MAKINI AFUNGUKIA KUPOTEZWA KIMUZIKI

MWANAMUZIKI ambaye hivi karibuni aliachia wimbo wake uitwao Mipaka, John Simon 'Joh Makini,'...

Top 20: Ngoma 20 kali zilizopangwa kwenye list leo February 11, 2018 (+video)

2w ago

Leo February 11, 2018 Mtangazaji Mami Baby amesimamia Top 20 ya Clouds FM ambayo ilitumia dakik...

Joh Makini Ampigia Simu Mimi Mars Kujua Undani wa Tetesi za Kutoka Kimapenzi

Wakati stori zikiendelea kuwepo kuwa Joh Makini ana-date na Mimi Mars, rapper huyo mwenyewe ni kitu a...

Joh Makini apiga simu kwa Mimi Mars, ni kuhusu stori za kutoka pamoja

3w ago

Wakati stori zikiendelea kuwepo kuwa Joh Makini ana-date na Mimi Mars, rapper huyo mwenyewe ni kitu a...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek