GOODNEWS: Dili alizopata Ben Pol kutokana na style yake ya nywele kijani kibichi

By Millard Ayo, 14w ago

Msanii wa Muziki wa Bongofleva Ben Pol amefunguka na kusema kuwa style yake ya nywele kichwani imempa dili mbalimbali zenye mkataba mzuri japo ilichukua muda kukubaliana na moja ya kampuni kutokana na hela aliyokuwa anahitaji yeye lakini mwisho wa siku walikubaliana na hivi karibuni watatangaza official. Pamoja na hayo Ben Pol amezungumzia kama itatokea atatoboa […]

ZINAZOENDANA

Babu Tale Apelekwa mahabusu kwa muda usiojulikana

5m ago

Mahakama Kuu Kanda ya Dar es Salaam imemwamuru mkurugenzi wa kampuni ya Tiptop Connections Company Li...

Mambo Aliyozungumza Q Chillah Kuhusu Kuacha Muziki '€œSijaja Kwenye Muziki kwa Kiki'€

May 22, 2018 Muimbaji Q chillah amefanya mahojiano Clouds FM kupitia kipindi cha XXL kinachoruka kwa ...

Godzillah Afunguka Mapenzi Yake kwa Halima Mdee.

27m ago

Msani wa muziki wa hipo-hop nchini Godzillah amefunguka na kuelezea mahusiano yake na mwanasiasa anae...

Amini Awataka Wasanii Wakongwe Kufanya Muziki Unaokwenda na Wakati

Mwanamuziki wa Bongo fleva aliyefanya vyema kipindi cha nyuma Amini amewachana wasanii wakongwe kuwa ...

Q-Chillah Atangaza Kuendelea Na Muziki Aweka Kando Mawazo Ya Kuacha

Mwanamuziki mkongwe wa Bongo fleva aliyewahi kutamba na kibao chake 'Ulinikataa' miaka y...

Otile Brown arudisha kumbukumbu kwenye Changamoto za Maisha

12h ago

Unaweza ukapitia Changamoto za kila aina katika maisha lakini pale utakapoanza kuonja tamu ya matunda...

New Audio: B Gway - Na Stay

13h ago

Msanii wa muziki kutoka label ya ‘Is Bah Enternternent’, B Gway ameachia wimbo wake mpya ...

Q Chief Atengua Uamuzi wa Kuachana na Muziki "Maisha Yangu ya Nyuma Yananihukumu"

15h ago

Msanii wa muziki, Q Chief ametengua uamuzi wake wa kuachana na muziki baada ya kugundua tatizo la kut...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek