NEC yajibu hoja tano za Chadema

By Mwananchi, 1w ago

Ni kuhusu malalamiko ya Chadema juu ya yanayoendelea katika kampeni za uchaguzi wa ubunge

ZINAZOENDANA

Mnyika: "Wanataka kuifuta CHADEMA"

3h ago

Naibu Katibu Kuu wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) bara Mhe. John Mnyika amefunguka na k...

Polisi: Diwani CHADEMA auawa kwa kisasi

4h ago

Kamanda wa Polisi Mkoa wa Morogoro, Urich Matei amefunguka na kusema kuwa kifo cha Diwani wa Kata ya ...

CHADEMA Wamjibu Vikali Msajili wa Vyama Vya siasa

4h ago

Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) kimejibu barua ya Msajili wa Vyama vya Siasa nchini, Jaji...

Tundu Lissu amvaa Jaji Mutungi, ampa neno zito

MWANASHERIA wa Chadema na Mbunge wa Singida Mashariki, Tundu Lissu amemtaka Msajili wa Vyama vya Sias...

Majibu ya CHADEMA kwa Msajili wa Vyama vya Siasa nchini

6h ago

Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kimejibu barua ya Msajili wa Vyama vya Siasa nchini, Jaji...

Mashaga, Lwakatare kusuka au kunyoa BFT

7h ago

Uchaguzi huo unafanyika ili kupata viongozi wapya wa kuongoza shirikisho hilo kwa miaka minne ijayo.

Msajili wa vyama aitupia lawama CHADEMA mauaji ya Akwilina

7h ago

Msajili wa vyama vya siasa nchini, Jaji Mstaafu Francis Mutungi amekiandikia chama kikuu cha upinzani...

'Tofauti zetu ni upevu wa demokrasia Nasa'

8h ago

Muungano wa Nasa umeahidi kuendelea kupigania haki katika uchaguzi huku ukipinga kuwepo kwa migawanyi...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek