Z Anto Afungukia Matapeli wa Ardhi Wanaotumia Jina la RC Makonda

By Global Publishers, 1w ago

  MSANII wa muziki wa Bongo fleva, Z Anto ameweka wazi kuwa wapo watu wanatumika sasa kwa lengo la kutaka kumchafua Mkuu wa Mkoa wa Dar... The post Z Anto Afungukia Matapeli wa Ardhi Wanaotumia Jina la RC Makonda appeared first on Global Publishers.

ZINAZOENDANA

Ukimya wangu umezua gumzo - Z Anto

1w ago

Msanii wa muziki Bongo, Z Anto amedai ukimya wake ni kitu ambacho kinawatesha mashabiki wake. Muimbaj...

Z Anto Afungukia Matapeli wa Ardhi Wanaotumia Jina la RC Makonda

  MSANII wa muziki wa Bongo fleva, Z Anto ameweka wazi kuwa wapo watu wanatumika sasa kwa len...

Z Anto amshtukia sajenti 'feki' aliyedai katumwa na RC Makonda kuchukua kiwanja chao (Video)

2w ago

Msanii wa muziki, Z Anto ambaye anadai ni mmoja kati ya wamiliki wa kiwanja cha baba yao ‘Mzee ...

Wananchi waibuka kudai kudhulumiwa kiwanja na familia ya Z Anto (Video)

2w ago

Wakazi wengine wa Kigamboni amemwomba Rais Magufuli na Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam Paul Makonda was...

Z ANTO KUWASHANGAZA MASHABIKI

8w ago

Na GLORY MLAY MWIMBAJI wa muziki wa Bongo Fleva  aliyewahi kufanya vizuri na wimbo wake wa Binti Kiz...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek