'€œNikikukubalia Rushwa ya ngono jiandae kudhalilika'€;- Wetness

By Dizzim Online, 14w ago

Msanii wa muziki wa Bongo Fleva Wetness a.k.a kibonge mwepesi ametoa sababu ya yeye kuandika ujumbe kwenye ukurasa wake wa Instagran wenye maneno makali yaliyoashiria kuchoshwa na baadhi ya watangazi na waandaaji wa vipindi kwenye Media tofauti tofauti  ambazo hakutaka kabisa kuzitaja. Akizungumza na Dizzim Online msanii huyo ambae pia ni mfanya biashara wa bidhaa […]

ZINAZOENDANA

Godzillah Afunguka Mapenzi Yake kwa Halima Mdee.

11m ago

Msani wa muziki wa hipo-hop nchini Godzillah amefunguka na kuelezea mahusiano yake na mwanasiasa anae...

Lulu Diva Kuchezea Kipigo Kizito Kisa Rich Mavoko

Msanii wa Bongo fleva Lulu Abbas maarufu kama Lulu Fiva anayefanya vizuri na kibao chake cha Ona alic...

Ali Kiba Atangaza Vita Na Mbwana Samatta Uwanja Wa Taifa

Mwanamuziki wa Bongo fleva Ali Kiba anayeendelea kufanya vyema na ngoma yake ya 'Mbumo wa Radi,...

Amini Awataka Wasanii Wakongwe Kufanya Muziki Unaokwenda na Wakati

Mwanamuziki wa Bongo fleva aliyefanya vyema kipindi cha nyuma Amini amewachana wasanii wakongwe kuwa ...

H.Baba- Wasanii Wanaishi Maisha Ya Uongo Ya Kuigiza Wana Pesa

Mwanamuziki mkongwe wa Bongo fleva aliyewahi kutamba miaka ya nyuma na kibao chake cha mpenzi bubu, H...

Q-Chillah Atangaza Kuendelea Na Muziki Aweka Kando Mawazo Ya Kuacha

Mwanamuziki mkongwe wa Bongo fleva aliyewahi kutamba na kibao chake 'Ulinikataa' miaka y...

Otile Brown arudisha kumbukumbu kwenye Changamoto za Maisha

11h ago

Unaweza ukapitia Changamoto za kila aina katika maisha lakini pale utakapoanza kuonja tamu ya matunda...

New Audio: B Gway - Na Stay

13h ago

Msanii wa muziki kutoka label ya ‘Is Bah Enternternent’, B Gway ameachia wimbo wake mpya ...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek