TAARIFA KUTOKA JESHI LA POLISI MKOANI MWANZA

By Full Shangwe Blog, 14w ago

WATU WAWILI WANASHIKILIWA NA JESHI LA POLISI KWA KOSA LA KUPATIKANA NA BHANGI KIASI CHA GRAMU 104.4, WILAYANI ILEMELA. KWAMBA TAREHE 12.02.2018 MAJIRA YA SAA 20:58HRS USIKU KATIKA MTAA WA KILOLELI KATA NYASAKA JIJI NA MKOA WA MWANZA, WATU WAWILI WALIOFAHAMIKA KWA MAJINA YA 1. SHAFII ABDALLAH, MIAKA 21, MKAZI WA MTAA WA NYAMANORO NA …

ZINAZOENDANA

Anayedaiwa kulawiti watoto watatu huyu hapa

2h ago

Mwanaume mmoja anayejulikana kwa jina la Mohamedi Kaisi Hamisi mwenye miaka 47 mkazi wa kijiji cha Ka...

Mwigulu Aagiza BodaBoda Zilizokamatwa na Polisi Ziachiwe Mara Moja

2h ago

Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi, Mwigulu Nchemba ameagiza pikipiki zote (bodaboda) ambazo zinashikil...

Mke adaiwa kumuua mumewe kwa kumchoma kisu

2h ago

Sophia Salehe, Mkazi wa Kata ya Namiongo, Newala mkoani Mtwara, anashikiliwa na jeshi la Polisi mkoan...

IGP Awaagiza Wananchi Kuwakamata na Kuwakapiga Mawe Askari Wasiojitambulisha

MKUU jeshi la polisi nchini Uganda amewaamrisha wananchi kuwakamata au kuwapiga mawe maofisa wa polis...

MWIGULU AAGIZA BODABODA ZINAZOSHIKILIWA POLISI ZIACHIWE

3h ago

Maregesi Paul, Dodoma Waziri wa Mambo ya ndani ya Nchi, Mwigulu Nchemba ameliagiza Jeshi la Polisi nc...

Amuua mumewe kisa ugomvi wa chakula

4h ago

Sophia Salehe, mkazi wa Kata ya Namiongo, Newala mkoani Mtwara, anashikiliwa na Jeshi la Polisi mkoan...

IGP: POLISI WASIOJITAMBULISHA WAKAMATWE, WAPIGWE MAWE

MKUU jeshi la polisi nchini Uganda amewaamrisha wananchi kuwakamata au kuwapiga mawe maofisa wa polis...

Mwanamke Amuua Mumewe kwa Kisu...Ni Baada ya Kugoma Kumpikia Chakula Kisha Ugomvi Ukaibuka

5h ago

Sophia  Salehe, mkazi wa Kata ya Namiongo, Newala mkoani Mtwara, anashikiliwa na Jeshi la Polisi...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek