RC Makonda apiga marufuku ukamataji wa bodaboda kwa kuvamia

By Mpekuzi Huru, 14w ago

Mkuu wa mkoa wa Dar es salaam Paul Makonda ametoa onyo kali kwa kampuni zinazofanya kazi ya kukamata pikipiki (bodaboda) kwa mtindo wa kuvamia kitendo kinachohatarisha usalama wa dereva na abiria.Makonda amesema zipo baadhi ya kampuni zimekuwa zikivizia madereva wa bodaboda kisha kuwavamia na kuwakamata na wakati huohuo kuwapiga kitendo ambacho amesema hawezi kukiruhusu kiendelee kwenye mkoa wake.Makond...

ZINAZOENDANA

MAKONDA APOKEA VIFAA VYA THAMANI MILIONI 400/- KWA AJILI YA UJENZI WA OFISI ZA WALIMU

2d ago

MKUU wa Mkoa wa Dar es salaam Paul Makonda amekabidhiwa vifaa vya  ujenzi vyenye thamani ya Sh.m...

RC Makonda Apokea Vifaa Vyenye Thamani Milion 400 Kwaajili Ya Ujenzi Wa Ofisi Za Walimu

3d ago

Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam Mhe. Paul Makonda leo amekabidhiwa vifaa vya ujenzi vyenye thamani ya s...

Paul Makonda Ayakana Makontena Yaliyoko Bandarini

Utata umeendelea kuandama umiliki wa makontena 20 yaliyotajwa na Mamlaka ya Mapato (TRA), kuwa miongo...

Kiongozi Yanga Aomba Jezi ya Ubingwa Simba

Wakati Simba ikiwa inajiandaa kuupokea ubingwa wa Ligi Kuu Bara msimu huu mbele ya Rais Magufuli, Afi...

Makonda ayakana makontena Yaliyoko Bandarini

3d ago

Utata umeendelea kuandama umiliki wa makontena 20 yaliyotajwa na Mamlaka ya Mapato (TRA), kuwa miongo...

Makonda ayakana makontena ya Paul Makonda bandarini

3d ago

Utata umeendelea kuandama umiliki wa makontena 20 yaliyotajwa na Mamlaka ya Mapato (TRA), kuwa miongo...

Dar Yote Nyekundu Leo, Magufuli Kuwakabidhi Kombe Simba

MKUU wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda ambaye ni Simba wa kutupwa, amewaomba mashabiki wajitokez...

Makonda aitabiria ushindi Simba Uwanja wa Taifa leo

3d ago

MKUU wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda amewaomba mabingwa wa Ligi Kuu Tanzania Bara Simba kuende...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek