PICHA: Samatta tayari kapata dili la Nike?

By Millard Ayo, 1w ago

November 15 2016 mshambuliaji wa kimataifa wa Tanzania anayecheza soka la kulipwa katika club ya KRC Genk ya Ubelgiji Mbwana Samatta katika exclusive interview na AyoTV aliongea kuhusiana na kupendelea kutumia viatu vya Nike licha ya kuwa Adidas waliwahi kutaka kufanya nae kazi na wamewahi kumtumia viatu hivyo mara kadhaa. Kupitia instagram story yake Mbwana […]

ZINAZOENDANA

Rais wa Fifa amtaja Mbwana Samatta

15h ago

Alitaka Shirikisho la Soka Tanzania kutengeneza mitandao na vyama na mashirikisho ya soka mbalimbali ...

Rais wa FIFA: Nilisikia mchezaji bora wa Afrika kutoka Tanzania Mbwana Samatta anacheza Genk

2d ago

Nahodha wa Taifa Stars Mbwana Samatta anaipeperusha vilivyo bendera ya Tanzania, hiyo ni baada ya Rai...

Baada ya Kuwasili Nchini Rais wa FIFA Amtaja Samatta

RAIS wa Shirikisho la Soka Duniani (FIFA), Gianni Infantino amewasili nchini leo alfajiri Feb. 22, 20...

Rais wa FIFA kuhusu Mbwana Samatta

2d ago

Nahodha wa Taifa Stars Mbwana Samatta anaipeperusha vilivyo bendera ya Tanzania, hiyo ni baada ya Rai...

Rais wa FIFA Infantino Atua Nchini, Amtaja Samatta

  RAIS wa Shirikisho la Soka Duniani (FIFA), Gianni Infantino amewasili nchini leo alfajiri Feb....

Hii Hapa Ndinga Analomiliki Samatta Huko Ubelgiji

Moja kati ya majina makubwa katika soka kutokea ukanda wa Afrika Mashariki basi huwezi kuacha kutaja ...

PICHA: Gari Jipya la Mbwana Samatta Analotembelea Ubelgiji

Moja kati ya majina makubwa katika soka kutokea ukanda wa Afrika Mashariki basi huwezi kuacha kutaja ...

Zitto Kabwe Amtetea Samatta "Msimuingize Kwenye Haya Mambo Tafadhali"

Mbunge wa Kigoma Mjini, Zitto Kabwe amefunguka na kumtetea mshambuliaji wa Kimataifa wa Tanzania amba...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek