Waziri Mkuu Azindua Mpango Mkakati Wa Afya Moja

By Mpekuzi Huru, 14w ago

WAZIRI MKUU Kassim Majaliwa amesema Mpango Mkakati wa Afya Moja na Dawati la Kuratibu Afya Moja nchini ni muhimu katika kuhakikisha Tanzania inaendelea kuwa mahala safi na salama kwa kuishi na kufanya kazi za kimaendeleo.Ametoa kauli hiyo leo (Jumanne, Februari 13, 2018) wakati akizindua mpango mkakati huo katika ukumbi wa Karimjee jijini Dar es Salaam, ambapo amesema dhana ya Afya Moja inafaa kutumika...

ZINAZOENDANA

Jaji Warioba matatani

3m ago

*Mtendaji TBA aagiza afukuzwe alikopanga *Yono wakabidhiwa kazi ya kumwondoa *Amri ya Mahakama inayom...

Sugu asimamisha Bunge

11m ago

SIKU 11 baada ya Mbunge wa Mbeya Mjini (Chadema), Joseph Mbilinyi maarufu Sugu, kuachiwa huru toka je...

Video: Zlatan ageuza ligi ya Marekani uwanja wa ngumi

39m ago

Japo umri umeonekana kuwa mkubwa kwa Zlatan Ibrahimovic lakini bado hajaacha utukutu wake hata kidogo...

Ripoti ya Ufisadi Mali za CCM Yatua kwa Rais Magufuli

55m ago

Tume ya kuhakiki mali za Chama Cha Mapinduzi (CCM), iliyoundwa na Rais John Magufuli, imebaini madudu...

ULEGA AFUNGUA MSIKITI, AZUNGUMZIA UMEME KUANZA KUSAMBAZWA VITONGOJI VYA MKURANGA

57m ago

Na Leandra Gabriel, Globu ya jamiiNAIBU Waziri wa Mifugo na Uvuvi na Mbunge wa Mkuranga Abdallah Uleg...

Je Wajua Saa Zenye Moyo Kama Wa Binadamu

1h ago

NDio najua bado kichwani mwako unajiuliza saa zenye moyo wa binadamu kivipi? basi mwandishi wa makal...

JPM akabidhiwa ripoti uchunguzi mali za CCM

1h ago

Rais John Magufuli jana amekabidhiwa ripoti na tume iliyohakiki mali za CCM katika ofisi ndogo ya CCM...

'Natakiwa Kuombwa Msamaha, Nimetumilia Kifungo Bila Sababu ya Msingi' - Sugu

Mbunge wa Mbeya Mjini (CHADEMA) Joseph Mbilinyi maarufu kama Sugu amedai kwamba anatakiwa kuombwa msa...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek