Somo alilitoa Jacquline Wolper kwa wanaume wa Bongo

By Millard Ayo, 1w ago

Leo February 13,2018 nazidi kukusogezea karibu stories zilizochukua headlines kupitia mitandao ya kijamii ambapo kwenye upande wa instagram muigizaji Jacquline Wolper amewaponda wanaume wanaotegemea wanawake kupata kipato au fedha. Kupitia instagram account ya Jacquline Wolper amepost video ya mchekeshaji Wakuvanga au Mama Atupele na kuandika caption “Naomba mjifunze kitu wanaume wadangaji, mnadangwa au unadanga mwisho […]

ZINAZOENDANA

'€œSitakubali Uchebe Aoe Mke Wa Pili'€- Shilole

18m ago

Msanii machachari kabisa wa Bongo fleva mwanadada Shilole amefunguka na kusema katu hatokaa akubali m...

NEW VIDEO | Karen - TUNAENDANA (Official Music Video)

36m ago

 Twitter: @chokadj @DJChokaUpDates Instagram: @ChokaDJ @DJChokaUpDates  @djchoka...

Matapeli Wamuweka Nyalandu Katika Wakati Mgumu

38m ago

Aliyewahi kuwa Mbunge wa Jimbo la Singida Kaskazini, Mhe Lazaro Nyalandu amejikuta akipata wakati mgu...

New Audio: Bow Bow -Yeaahh

1h ago

Msanii wa muziki kutoka Marekani, Bow Bow ameachia audio ya ngoma yake mpya iitwayo 'YeaahhR...

Serikali yatoa kauli ikikabidhi mwili wa Akwilina kwa wazazi wake (Video)

2h ago

Serikali kupitia Katibu Mkuu Wizara ya Elimu, Leonard Akwilapo ameukabidhi mwili wa Akwilina Akwilini...

New Audio: Future Jnl - Baby

2h ago

Msanii wa muziki Bongo, Future Jnl ameachia audio ya ngoma yake mpya iitwayo 'Baby', ngo...

Video: Mambo mawili muhimu kuhusu albamu mpya ya Wakazi 'Kisimani'

2h ago

Msanii wa muziki wa Hip Hop Bongo, Wakazi ameweka wazi kilichochelewesha albamu yake ya Kisimani, huk...

Abdukiba amefunguka baada ya video yake na fayvanny kusambaa kwenye mitandaoni

Mwanamziki wa bongo fleva kutokea king music, Abdukiba amekanusha vikali kutoka kimapenzi na mpenzi w...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek