Somo alilitoa Jacquline Wolper kwa wanaume wa Bongo

By Millard Ayo, 14w ago

Leo February 13,2018 nazidi kukusogezea karibu stories zilizochukua headlines kupitia mitandao ya kijamii ambapo kwenye upande wa instagram muigizaji Jacquline Wolper amewaponda wanaume wanaotegemea wanawake kupata kipato au fedha. Kupitia instagram account ya Jacquline Wolper amepost video ya mchekeshaji Wakuvanga au Mama Atupele na kuandika caption “Naomba mjifunze kitu wanaume wadangaji, mnadangwa au unadanga mwisho […]

ZINAZOENDANA

Je Wajua Saa Zenye Moyo Kama Wa Binadamu

1h ago

NDio najua bado kichwani mwako unajiuliza saa zenye moyo wa binadamu kivipi? basi mwandishi wa makal...

Shamsa Ford: Sina Bifu na Harmonize

Muigizaji wa Bongo movie Shamsa Ford amefunguka na kusema hana bifu lolote na staa wa muziki wa Bongo...

Mameneja Wa Diamond Wadaiwa Kuhusika na Kusambaza Video Ya Ngono Ya Nandy

Kama utakumbuka mwezi uliopita jiji zima lilizizima baada ya video ya ngono iliyomuhusisha msanii wa ...

New Video: Sauti Sol ft. Nyashinski - Short N Sweet

13h ago

Kundi la muziki kutoka nchini Kenya, Sauti Sol limeachia video ya wimbo wake mpya ‘Short N Swee...

Ripoti ya Mali za CCM Yatua Mikononi mwa JPM, Atoa Kauli - Video

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na Mwenyekiti wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), Dkt. John Maguful...

Utampenda Harmonize, Mrisho Mpoto na MC Pilipili kwenye 'BTS' ya video ya Nimwage Radhi (+video)

13h ago

Kwa mwaka huu wimbo wa mpya wa Nimwage Radhi wa Mrisho Mpoto aliomshirikisha Harmonize ni moja ya nyi...

New Video: Wyre - MIMI NA YE

14h ago

Msanii wa muziki kutoka nchini Kenya, Wyre ameachia video ya wimbo wake mpya unaokwenda kwa jina la M...

Baada ya mumewe kutajwa na Harmonize kwenye list ya waliotembea na Wolper, Shamsa akubali yaishe

14h ago

Mugizaji wa Filamu Bongo, Shamsa Ford amesema hana bifu lolote na Harmonize mara baada ya muimbaji hu...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek