Somo alilitoa Jacquline Wolper kwa wanaume wa Bongo

By Millard Ayo, 14w ago

Leo February 13,2018 nazidi kukusogezea karibu stories zilizochukua headlines kupitia mitandao ya kijamii ambapo kwenye upande wa instagram muigizaji Jacquline Wolper amewaponda wanaume wanaotegemea wanawake kupata kipato au fedha. Kupitia instagram account ya Jacquline Wolper amepost video ya mchekeshaji Wakuvanga au Mama Atupele na kuandika caption “Naomba mjifunze kitu wanaume wadangaji, mnadangwa au unadanga mwisho […]

ZINAZOENDANA

Aliyekuwa Dancer wa Alikiba, Msami,na Matonya Afariki Dunia.

Imethibitika aliyewahi kuwa dancer katika video mbalimbali za wasanii Tanzania Emma amefariki Dunia s...

Godzillah Afunguka Mapenzi Yake kwa Halima Mdee.

14m ago

Msani wa muziki wa hipo-hop nchini Godzillah amefunguka na kuelezea mahusiano yake na mwanasiasa anae...

Siri za mafanikio ya serikali ya awamu ya tano zawekwa wazi (+video)

16m ago

Msemaji Mkuu wa Serikali, Dkt. Hassan Abbasi ameweka wazi siri za mafanikio ya serikali katika serika...

Picha: Belle 9 ajiandaa kuachia video ya ngoma yake mpya

36m ago

Ni miezi minne imepita tangu tuliposhuhudia video ya ngoma mpya ya Belle 9 ambayo inaitwa ‘Mfal...

Facebook Yaendelea Kuomba Msamaha

48m ago

Mkurugenzi wa Facebook Mark Zuckerberg ameomba msamaha kwenye Bunge la Ulaya kutokana na madhara yali...

H.Baba- Wasanii Wanaishi Maisha Ya Uongo Ya Kuigiza Wana Pesa

Mwanamuziki mkongwe wa Bongo fleva aliyewahi kutamba miaka ya nyuma na kibao chake cha mpenzi bubu, H...

Sakata la Ubalozi wa Israel Latikisa Bunge - Video

Mbunge wa Kigoma Mjini Zitto Kabwe amesema kuwa nchi ya Tanzania imejenga heshima dunia kutokana na k...

Kauli ya Sugu Kuhusu Kukiukwa kwa Misingi ya Mwalimu Nyerere - Video

MBUNGE wa Mbeya Mjini (Chadema), Joseph Mbilinyi ‘Sugu’ amesema kwa zama hizi sera ya Ush...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek