'Mchakato wa Katiba Mpya utarudi tu'- Mwanasheria

By Millard Ayo, 2w ago

Leo February 13, 2018 William Benjamini amabye ni Afisa na Mwanasheria katika kituo cha Sheria na Haki za Binadamu ambaye ana shughulika na mchakato wa katiba ameongea na waandishi wa habari kuhusu mchakato wa Katiba mpya nchini hususani kwa Vijana. Benjamini amesema waliendesha mafunzo kwa Vijana wa Vyuo Vikuu nchini Tanzania ambayo walihusisha wanafunzi wa […]

ZINAZOENDANA

Serikali ya Nigeria yaongeza nguvu kuwasaka wasichana walitekwa

5h ago

Mamlaka nchini Nigeria imesema nguvu zaidi imeongezwa kuwasaka wanafunzi wasichana waliotekwa Kaskazi...

Sekondari waongoza mimba shuleni

6h ago

IDADI ya wanafunzi waliokatisha masomo kwa sababu ya mimba katika shule za msingi na sekondari nchini...

WANAFUNZI MWENYEHERI ANUARITE WAPEWA MBINU ZA KUJIAJIRI

  WANAFUNZI  wa Shule ya Sekondari ya Mwenyeheri Anuarite iliyopo Kimara jijini Dar es Salaam...

Mjasiriamali Carol Ndosi Amuandikia Barua ya Wazi Rais Magufuli

17h ago

Mjasiriamali maarufu nchini Tanzania, Carol Ndosi amemuandikia barua ya wazi Rais wa Jamhuri ya Muung...

Vyeti na maisha feki katika jamii ya leo

18h ago

Karibuni nilielezwa kisa cha mwalimu aliyemtumia mwanafunzi kusahihisha kijitabu chake kidogo, kisha ...

Mjasiriamali Carol Ndosi amuandikia barua ya wazi Rais Magufuli

18h ago

Mjasiriamali maarufu nchini Tanzania, Carol Ndosi amemuandikia barua ya wazi Rais wa Jamhuri ya Muung...

Serikali yadhamiria kukomesha rushwa ya ngono

19h ago

SERIKALI imedhamiria kukomesha rushwa nchini kwa kuhakikisha mtu anapata kazi au kupanda cheo kwa sif...

Rais Magufuli aandikiwa Barua, Isome Hapa

1d ago

Mheshimiwa Rais wangu mpendwa Dr John Joseph Pombe Magufuli, Shikamoo. Natumai ni mzima wa afya na un...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek