MAENEO YANAYOTUMIKA KUPITISHA DAWA ZA KULEVYA NCHINI YATAJWA

By Issa Michuzi, 14w ago

Na Said Mwishehe, Globu ya jamii  SERIKALI imebaini kwamba maeneo ya bandari, bahari kuu,vituo vya mabasi na viwanja vya ndege  bado yanatumika kupitisha dawa za kulevya nchini. Hata hivyo imeelezwa kuwa wafanyabiashara, wasambazaji na watumiaji wa dawa za kulevya wameendelea kukamatwa, lengo ni kuhakikisha biashara hiyo inamalizika kabisa. Hayo yamesemwa leo kwenye Viwanja vya Karimjee jijini Dar es Salaam leo na Waziri Mkuu Kassim Majaliwa wakati akikabidhi gari kwa Kamishna Generali wa Mamlaka ya Kudhibiti na Kupambana na Dawa za Kulevya Rogers Siyanga.  Amefaf...

ZINAZOENDANA

Waziri Mkuu aagiza umeme kufikishwa vituo vya huduma

1h ago

Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa amewataka wakurugenzi wa halmashauri nchini wahakikishe wanafikisha umem...

Wabunge Wa CUF Wamfagilia Rais Magufuli ....Wasifu Kasi Yake Na Waziri Mkuu Ya Uletaji Maendeleo

3h ago

WABUNGE watatu kutoka Chama cha Wananchi (CUF) mikoa ya Lindi na Mtwara wamepongeza kasi ya utendaji ...

Watakaohujumu Miundombinu Tanesco Kukiona

3h ago

Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa amewataka Watanzania kuilinda na kuitunza miundombinu ya Shirika la Umem...

Waziri Mkuu Azindua Umeme wa Gridi ya Taifa Lindi na Mtwara

WAZIRI MKUU Kassim Majaliwa amewataka Wakurugenzi wa Halmashauri za Wilaya kote nchini wahakikishe wa...

Zitto Ahoji Uhalali Wa Mkuchika Kukaimu Uwaziri Mkuu

16h ago

Mbunge wa Kigoma Mjini, Zitto Kabwe amehoji ni kwanini Waziri wa Nchi Ofisi ya Rais, Utumishi, George...

WATAKAOHUJUMU MIUNDOMBINU TANESCO KUKIONA

17h ago

Hadija Omary, Lindi Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa amewataka Watanzania kuilinda na kuitunza miundombin...

Zitto Ahoji Uhalali Wa Mkuchika Kukaimu Uwaziri Mkuu

17h ago

Mbunge wa Kigoma Mjini, Zitto Kabwe amehoji ni kwanini Waziri wa Nchi Ofisi ya Rais, Utumishi, George...

Uzinduzi wa Mradi wa Uunganishwaji wa Umeme wa Gridi ya Taifa Kwa Mkoa wa Lindi na Mtwara.

19h ago

NA MWANDISHI WETU, MAHUMBIKA-LINDIWAZIRI Mkuu Mhe. Kassim Majaliwa amewahakikishia watanzania wote ku...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek