JUKWAA LA NISHATI TANZANIA KUTOA SEMINA KWA WABUNGE

By Issa Michuzi, 1w ago

Na Mwandishi WetuJUKWAA la Nishati Tanzania linatarajia kutoa semina kwa wabunge ili wapate uelewa wa nishati na changamoto zake, watakapokuwa wanajibu maswali ama kuuliza wafanye hivyo kwa manufaa ya taifa.Mratibu wa Jukwaa hilo nchini ambaye ni mhadhiri wa Chuo Kikuu cha Dar es Salaam (UDSM), Profesa Hudson Nkotagu alisema hayo alipokuwa akizungumza na waandishi wa...

ZINAZOENDANA

Peneza kurejesha hoja ya taulo za usafi bungeni

1d ago

Mbunge wa viti maalumu (Chadema), Upendo Peneza amesema atairudisha bungeni hoja binafsi ya kutaka Se...

Ethiopian Airlines wanakula nini?

1d ago

Na G. Madaraka Nyerere Tumesikia hivi karibuni kuwa kati ya mashirika ya umma ambayo yanapata hasara ...

CCM yashinda Siha, Kinondoni '€œZaidi ya wapiga kura laki tatu wasusia'€

2d ago

*Zaidi ya wapiga kura laki tatu wasusia DAR ES SALAAM NA WAANDISHI WETU Wagombea wa Chama Cha Mapindu...

Ujio wa Rais wa FIFA , CUF yasema haya

3d ago

MKUTANO BAINA YA WABUNGE WA CUF NA WAANDISHI WA HABARI KUHUSU UJIO WA RAIS WA FIFA TANZANIA ULIFANYIK...

Tohara kwa Wanaume Yapigwa Marufuku

Wakati Serikali ya Tanzania na nchi nyingine barani Afrika zikihimiza ulazima wa tohara kwa wanaume, ...

Tohara kwa wanaume kupigwa marufuku

4d ago

Wakati Serikali ya Tanzania na nchi nyingine barani Afrika zikihimiza ulazima wa tohara kwa wanaume, ...

Mtulia Achaguliwa kwa Kukosa Kura za Watu 40,000 wa Mwaka 2015 Kinondoni

Wakati Maulid Mtulia wa CCM akitangazwa mshindi wa ubunge katika Jimbo la Kinondoni, takwimu zinaonye...

Huyu Hapa Ndiye Mwanafunzi Aliyepigwa Risasi na Polisi Wakati wa Maandamano ya CHADEMA

Serikali ya wanafunzi Chuo Kikuu cha Dar es Salaam (DARUSO) imepokea kwa mshituko taarifa za kifo cha...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek