WAKULIMA WA KOROSHO PWANI WAPATA BIL.57.7 KUTOKANA NA MAUZO YA KOROSHO

By Full Shangwe Blog, 14w ago

Mkuu wa mkoa wa Pwani ,mhandisi Evarist Ndikilo akizungumza na wajumbe wa kikao cha ushauri cha mkoa huo (RCC)kuhusiana na mipango na mkakati mbalimbali ya kuendeleza maendeleo ya kimkoa.(Picha na Mwamvua Mwinyi) …………………………………………………………………….. Na Mwamvua Mwinyi,Kibaha Wakulima wa zao la korosho Mkoa wa Pwani wamefanikiwa kupata kiasi cha sh. bilioni 57.7 kutokana na mauzo ya …

ZINAZOENDANA

VIDEO: Spika asema fedha za korosho zilimliza waziri kama mtoto

1h ago

Ni Spika wakati akihitimisha hoja ya nape kuhusu fedha za korosho ghafi za wakulima

Spika Ndugai: Wizara Ya Fedha Ijitathmini

2h ago

Spika wa Bunge, Job Ndugai ameitaka Wizara ya Fedha na Mipango, ijitathmini baada kushindwa kupeleka ...

Spika asema fedha za korosho zilimliza waziri kama mtoto

3h ago

Ni Spika wakati akihitimisha hoja ya nape kuhusu fedha za korosho ghafi za wakulima

SPIKA NDUGAI: WIZARA YA FEDHA IJITATHMINI

4h ago

Maregesi Paul, Dodoma Spika wa Bunge, Job Ndugai ameitaka Wizara ya Fedha na Mipango, ijitathmini baa...

Waziri Mkuu: Shida ya Umeme Mikoa ya Kusini Imekwisha

2d ago

WAZIRI MKUU Kassim Majaliwa amesema shida ya umeme iliyokuwa inaikabili mikoa ya Lindi na Mtwara hivi...

Waziri Majaliwa Amaliza Tatizo la Umeme Lindi na Mtwara

WAZIRI MKUU Kassim Majaliwa amesema shida ya umeme iliyokuwa inaikabili mikoa ya Lindi na Mtwara hivi...

Serikali yawataka waajiri kujiungana WCF

6d ago

Serikali imeagiza kwa waajiri wote nchini kujiunga Katika Mfuko wa Fidia kwa Wafanyakazi (WCF) ulioan...

Serikali yawataka waajiri kujiungana WCF

6d ago

Serikali imeagiza kwa waajiri wote nchini kujiunga Katika Mfuko wa Fidia kwa Wafanyakazi (WCF) ulioan...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek