Hamisa Mobetto: Nimefurahia Maamuzi ya Mahakama

By Ghafla Tanzania, 1w ago

Siku ya jana supastaa wa Bongo fleva Diamond Platnumz na mzazi mwenzake mwanamitindo Hamisa Mobetto walifika tena mahakama ya Kisutu kwa ajili ya muendelezo wa kesi iliyofunguliwa iliyofunguliwa na Hamisa dhidi ya Diamond. Walifika mahakamani hapo kwa ajili ya kuweka rekodi ili mahakama na ustawi wa jamii waweze iwe na kumbukumbu ya usuluhishi wao mara ya mwisho na ahadi zao walizowekeana. Baada ya kutoka mahakamani msanii Diamond alifunguka na kuongea na waandishi wa habari na alifunguka yafuatayo: Labda tu cha kuzungumza kama nilivyosema mara ya mwisho tuliitwa kwa ajili ya usuluhishi na wal...

ZINAZOENDANA

'€œSitakubali Uchebe Aoe Mke Wa Pili'€- Shilole

21m ago

Msanii machachari kabisa wa Bongo fleva mwanadada Shilole amefunguka na kusema katu hatokaa akubali m...

Bambika: Ndoa na mapenzi motomoto

2h ago

Juma lililopita kwenye siku ya wapendanao Valentine's Day, wapenzi wanaovuma kwenye showbiz Diamond P...

Abdukiba amefunguka baada ya video yake na fayvanny kusambaa kwenye mitandaoni

Mwanamziki wa bongo fleva kutokea king music, Abdukiba amekanusha vikali kutoka kimapenzi na mpenzi w...

Diamond Kiboko Awapa Ujumbe Mzito Watoto Wake "Uzuri Mlionao Mkaenda Kuniletea Wakwe Vijuso....Dah Mtanisikitisha Sana"

Msanii wa muziki Diamond Platnumz ametoa onyo kali kwa vijana wake wa kiume Nilan na Daylan kwa kuwat...

Queen Darleen Afunguka Hali ya Mahusiano ya Diamond na Zari

Msanii kutoka label ya WCB, Queen Darleen ametia neno katika ile drama ya Diamond na Zari The Boss La...

Aslay na Nandy Wachapwa Faini ya Milioni 5 Kwa Wizi

Msanii wa Bongo fleva Aslay na msanii mwenzake Nandy wanaotamba hivi sasa na wimbo wao wa 'Suba...

Amber lulu- Nillan ni Mtoto wa Ivan sio Diamond

Msanii wa mziki wa Bongo fleva, Amber lulu amejikuta akivamiwa na kupewa vichambo vya maana na Team Z...

Dayna nyange Aweka Wazi Tetesi za Kuwa Mjamzito na Baba Kijacho WakeN

Msanii wa kike  muziki wa bongo fleva Dayna Nyange amefunguka na kuwekawazi kwa tetesi zilizokuwa ...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek